Announcement

Collapse
No announcement yet.

สะเป๊ก นี้ เล่นเกม สะเป๊ก โหดๆได้ยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สะเป๊ก นี้ เล่นเกม สะเป๊ก โหดๆได้ยังครับ

CPU Q6600
    MainBoard ASUS P5QL-E
    EVGA 9800GTX+512MB <<<ดียังครับ ราคา 6490
    RAM G.Skill 4GB/800 PI-B
    Supply iCute Pro 650W.
    WD3200AAKS 320 GB

ผิดประการใดแนะนำที
    อยากเล่น GTA IV

ได้

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ฟันธง ซื้อเลยชุดนี้ ไม่รวมจอคิดมา ประมาณ 27000+1000 ประมาณนี้

Comment

ดี

Comment

ดีครับ แต่ซีพียูนี่สิจะหาได้ป่าว

Comment

Originally posted by vibe View Post
              ดีครับ แต่ซีพียูนี่สิจะหาได้ป่าว
              ไม่มียังไงครับ มันหายากหรอ แล้วถ้าไม่ได้จิงๆ ใช้รุ่นไหนแทนได้ครับ แรกกว่านี้เพิ่มอีกนิส ก็ยังดีครับ ราคาประมาณ 6400

Comment

Originally posted by oatrb View Post
                ไม่มียังไงครับ มันหายากหรอ แล้วถ้าไม่ได้จิงๆ ใช้รุ่นไหนแทนได้ครับ แรกกว่านี้เพิ่มอีกนิส ก็ยังดีครับ ราคาประมาณ 6400
                ลองโทรถามตามร้านดูครับหรือไม่ก็หามือ 2 เอา แต่ถ้าไม่อยากเล่นมือ 2 ก็เอา E8400 แทนครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                  ลองโทรถามตามร้านดูครับหรือไม่ก็หามือ 2 เอา แต่ถ้าไม่อยากเล่นมือ 2 ก็เอา E8400 แทนครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

core2 E8400

Comment

Working...
                    X