Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาซะหน่อยกะ E8400+P5Q Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาซะหน่อยกะ E8400+P5Q Pro

update ใหม่ เอาแบบเล่นได้ชัวร์ ไม่มีวูบไม่มีเพี้ยนไม่มีเอ๋อไม่มีล้ม

E8400@4.275g. 475*9 1.2750v.+Zipang(พัดลมแถม14cm. 1000rpm.+ซิลิโคนหลอดละ20บาท)+P5Q Pro+9800GTX+ ref.(810/1950/2500)+OCZ ATI 1g.*2 CL5-5-5-15 950Mhz.+Tsunami Extreme 500watt.+CM Centurion5(พัดลมติดเคสหน้า9cm.2000rpm+หลัง12cm.1150rpm.)+OS Vista Ultimate OEM

ถ้าได้ true black120+mx2 แล้วยัดพัดลมซัก 1800-2000rpm. น่าจะวิ่ง 4.5g. ได้แต่ตอนนี้งบหมด(เมียด่า)เก็บตังอีกซัก 2 เดือนแล้วค่อยลุยต่อครับ
    Last edited by wiroon; 11 Feb 2009, 17:06:31.

ลง HOT FIX ครับ www.guru3d.com

http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1761
    Last edited by wikorn; 6 Feb 2009, 08:18:05.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

ไฟต่ำอย่างนี้มีอนาคตครับท่านไปได้อีก

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
          ไฟต่ำอย่างนี้มีอนาคตครับท่านไปได้อีก
          ลองไปที่ 4.5 500*9 ได้ครับ vcore 1.3625 PI 1M 10.4ms แต่ orthos Zipang+พัดลมเดิมมัน เอาไม่อยู่ แล้วผมยังไม่ได้เปลี่ยนซิลิโคนเลย ใช้ที่ติดจากซิ้ง intel มาแห้งๆ ยังไม่ว่างไปซื้อเลยครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=391483

ซิ่งเดิมๆครับ

Comment

แรงมากมาย
              จัด X9 ไปเลย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=391483

ซิ่งเดิมๆครับ
                เมพขิงๆ เลยครับ

Originally posted by TWK. View Post
                แรงมากมาย
                จัด X9 ไปเลย
                เด๋วซื้อ MX2 กับพัดลม ที่แรงกว่านี้แล้วจะลองดูว่า Zipang จะพาไปได้มั๊ย แต่ถึงไฟน้อยก็ร้อนน่าดูเลยครับ

Comment

ลุงๆ ลองลดตัวคูณเหลือ 7 แล้วลองลากบัส 600 ให้ดูหน่อยครับ
                  อยากรู้ว่าบอร์ดมันไหวมั้ย เพราะผมหาไม่เจอเลย p5q pro เล่นบัส 600+
                  Last edited by อิมพีเรียล; 6 Feb 2009, 10:02:11.

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    ลุงๆ ลองลดตัวคูณเหลือ 7 แล้วลองลากบัส 600 ให้ดูหน่อยครับ
                    อยากรู้ว่าบอร์ดมันไหวมั้ย เพราะผมหาไม่เจอเลย p5q pro เล่นบัส 600+
                    ตัน

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      ไม่เอาล่ะลุงเด๋วแต๊ป

ตัน
                      บอร้ดนี้ผมว่า520 ยังเหนื่อยเลยครับ

Comment

ตัน
                        Originally posted by wiroon View Post
                        ไม่เอาล่ะลุงเด๋วแต๊ป

บอร้ดนี้ผมว่า520 ยังเหนื่อยเลยครับ

สงสัยต้องขยับไป p5q-e
                        Last edited by อิมพีเรียล; 6 Feb 2009, 12:51:47.

Comment

กลัวชิปไหม้เด๋วดีควายมันไม่เคลมให้

Comment

เปลี่ยนกลับมาค่ายเขียวแว้ว อิอิ

Comment

พี่เขียวปั่นคะแนน 3DMark06 ได้ดีจริงๆ 4850Ref ของผมยอมเลยกับ 9800GTX+

Comment

Working...
                              X