Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเป็นแบบผมบ้าง ถอดแรมออกแล้วใส่ใหม่เปิดเครื่องไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเป็นแบบผมบ้าง ถอดแรมออกแล้วใส่ใหม่เปิดเครื่องไม่ติด

คือผมทำความสะอาดคอมแล้วก็ถอดแรมออกมาครับพอผมทำความสะอาดเสร็จก็ใส่กลับเข้าไปใหม่ปรากฎว่าเครื่องไม่ติดเลยครับ ผมลองเอาแรมตัวใหม่ของเพื่อนมาใส่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ใครเป็นแบบผมช่วยทีครับ ขอบคุณมากครับ *เมนบอร์ดผม P4PE-X ครับ

ใส่แน่นดีแล้วใช้ไหมครับลองใส่ช่องอื่นหรือยัง เปิดเครื่องไม่ติดนี่ไม่มีอะไรขึ้นเลยใช้ไหมครับ(รวมทั้ง Biosด้วย) ลองเช็คดู

Comment

ตอนใสน็อตบอดเอาไขขวงไปโดนบอดมังประครับคงไปโดนชิบบางตัวหลุดไปเคมอย่างเดียว

Comment

ประกันอะไร อา ระวังเน้อ

Comment

Working...
        X