Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ ผมจะรู้ได้อย่างไรว่าโดน Netcut วิธีป้องกัน และเอามันคืน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สำหรับ netcut นะครับ ถ้าคุณจะตัดด้วยปัญหาโหลดบิิตผมสนับสนุน แต่ตัดเพราะคุณโหลดบิตช้าอย่าทำครับมันเลวมากจิงๆ

ใครมีปัญหาใช้ netcut ตัดไม่หลุด ให้ไปอับเดท win pcap ให้เป็นเวอว์ชันล่าสุดนะครับแล้วจะรู้ว่า แหล่มเรยยย

Comment

Originally posted by civil View Post
      Antinetcut2 กันได้ครับ
      ตัดไม่ขาด อิอิ

เหอๆ ผมลองแล้วครับ antinetcut 2 เอาไม่อยู่หรอก เพราะทั้งหอผมมันก็ลงกัน (โปรแกรมที่เป็นรูปจับมือใช่มะ) วิธีกันและแก้ที่ดี เปลี่ยน MAC Addressไปเรื่อยๆ ครับ ชื่อเครื่องด้วยรับลองตัดกันไม่ทันแต่อย่าโหลดบิทนะแพคเกตมันขึ้นเยอะผิดปกติแล้วมันจะตัดเราอีก

Comment

ขอบคุณครับที่แนะนำ

Comment

Originally posted by ROBOTICS_CLUB View Post
          สำหรับ netcut นะครับ ถ้าคุณจะตัดด้วยปัญหาโหลดบิิตผมสนับสนุน แต่ตัดเพราะคุณโหลดบิตช้าอย่าทำครับมันเลวมากจิงๆ

ใครมีปัญหาใช้ netcut ตัดไม่หลุด ให้ไปอับเดท win pcap ให้เป็นเวอว์ชันล่าสุดนะครับแล้วจะรู้ว่า แหล่มเรยยย
          ลงโหลด wincap ที่มันใช้กับ 64bit ลงแล้ว
          เปิดโปรแกรม netcut ไม่ขึ้น ชี้แนะที

Comment

ไม่ทราบจริงๆ ครับ64บิทกับnetcut ไม่เคยลองwindows xp64บิทครับ แต่ทำไมถึงใช้64บิทละครับ เล่นอะไรก็ลำบาก

Comment

กำ แล้วผมจะผิดไหมเนี่ย มันโหลดมากๆผมเลยแตะมันออกจากระบบ เนี่ย

Comment

Originally posted by ROBOTICS_CLUB View Post
                เหอๆ ผมลองแล้วครับ antinetcut 2 เอาไม่อยู่หรอก เพราะทั้งหอผมมันก็ลงกัน (โปรแกรมที่เป็นรูปจับมือใช่มะ) วิธีกันและแก้ที่ดี เปลี่ยน MAC Addressไปเรื่อยๆ ครับ ชื่อเครื่องด้วยรับลองตัดกันไม่ทันแต่อย่าโหลดบิทนะแพคเกตมันขึ้นเยอะผิดปกติแล้วมันจะตัดเราอีก
                MAC Address เปลี่ยนได้ด้วยหรอคะ =__= หรือว่า ซื้อการ์ดแลนมาถอดเปลี่ยนทุกวัน เง้อ...

Comment

เปลี่ยนได้อ่า...Mac อิอิ

ผมว่าหอไหนไม่อยากให้มันคัตกันก้ บล็อคโหลดบิตเรย แล้วไอพวกที่โหลดไฟลืใหญ่ๆก้ลดแบนวิทให้มันน้อยๆ
                  ประมาณ 20kb+แค่นี้มันไม่รู้จะคัตไปทำไม นอกจากมันจะบ้า - -* ตั้งให้มันรี ทุก 6ชมก้น่าจะผ่าน นะพวกเราเตอร์จ่ายเนตอ่ะ

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
                    MAC Address เปลี่ยนได้ด้วยหรอคะ =__= หรือว่า ซื้อการ์ดแลนมาถอดเปลี่ยนทุกวัน เง้อ...
                    เปลี่ยนได้นะจ๊ะสุดสวย มีโปรแกรมเปลียนด้วยนะ เห็นคนที่ผมตัดมันเปลี่ยนได้ทั้ง MAC address และยี่ห้อของ LAN

Comment

ตรงWho use netcut อ่ะคับ

มันมีตารางต่างๆ

ช่วยผมทีคับอ่านค่าไม่เป็น

เผื่อตัวเองเดือดร้อนขึ้นมาคับ

Comment

ใช้ truewifi โดน cut ใด้ไหมครับ หรือว่าเน็ตหออย่างเดียว

Comment

แบบนี้คือผมโดนแล้วใช่ไหมคับ แล้วผมcutคืนบ้าง เลขipของมันวิ่งซ่านเลยคับ

แบบ นี้ แสดงว่าใช้มัน anti netcut ใช่มั้ยคับ

ลืมรูปคับ
                          Last edited by makgie; 19 May 2009, 05:05:44.

Comment

แบบนี้คือผมโดนแล้วใช่ไหมคับ แล้วผมcutคืนบ้าง เลขipของมันวิ่งซ่านเลยคับ

แบบ นี้ แสดงว่าใช้มัน anti netcut ใช่มั้ยคับ
                            Attached Files

Comment

Working...
                            X