Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากแรง

ตอนนี้มี his hd 4850 - 1 ตัวคับ

ใช้ PSU 500w. ของ silverstone

อยากรู้ว่า ถ้าผมจะใช้ ้his hd 4850 - 2ตัว ไฟจะพอมั๊ย

..ถ้าไม่พอจะเปลี่ยน PSU เป็นตัวไหนคับ

ต้องเปลี่ยนครับ
    อย่างน้อยตัวนี้สองตัว
    ต้อง 750 w ขึ้นครับ

เเค่ตัวเดียวก็เเรงเเล้วมั้งครับ 55

Comment

ขอบคุณคัฟ

555++

(อยากใส่เยอะๆ มันเท่ดี)

Comment

700+

Comment

PSU ที่ควรใช้ระดับ 750 w

มียี่ห้ออะไรมั่งอาคับ

และที่สำคัญ ราคาประมาณเท่าไร

Comment

ประหยัดหน่อยก็ Icute 750w ประมาณ 3000.-
            ดีขึ้นมาก็ TT 750w ประมาณ 4800.-
            CM pro 750w ประมาณ 4200.-

Comment

ขอบคุณคับพี่น้อง

Comment

ขอถามอิกหน่อยนะคับ

ในบอร์ดนี้มีใครเอา HIS HD 4850 มา Crossfire โชว์มั่งคับ

อยากเห็นจังเลย

Comment

Working...
                X