Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ วัน 2 วัน นี้ อ่ะ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ วัน 2 วัน นี้ อ่ะ ครับ

มี งบ 25,000-27,000

สนใจ DELL อยู่แต่ราคานี้การ์ดจอออนบอร์ดใช่มะครับ มีแยกมะครับราคานี้
    (ไม่รู้ว่ารุ่นไหนได้ราคานี้บ้างอ่ะครับ)
    เท่าที่อ่านเห็นว่า DELL ประกันและบริกาดีอ่ะครับ
    แต่ผมอยู่เชียงใหม่มีศุนย์ประกันป่ะครับ

ส่วนอีกตัว Acer Aspire 4935G-592G32Mn ประมาณ 28,000
    Intel Core2 Duo Processor T5900 (2.2GHz, 2MB L2 cache, 800MHz FSB)
    Mobile Intel GM45 Express Chipset
    DDR2 2048MB (Max 4GB)
    SATA 320 GB (5400 RPM)
    DVD SuperMulti Double Layer
    NVIDIA GeForce 9300 GS 512MB Up To 1023MB
    WXGA Acer CrytalBright TFT LCD 14.1"(1280*800)
    Integrated Bluetooth 2.0+EDR
    Acer Crystal eye webcam
    3 x USB 2.0, HDMi Port และ E-SATA, VGA, TV-Out , Mic Headphone, Acer EasyPort IV connecto

หรือมีรุ่นไหนที่อยากแนะนำช่วยบอกด้วยนะครับ
    รบกวนด้วยครับ ด่วนๆ จะซื้อแล้วอ่ะครับ

เลือกยากจัง ...

Dell มันเลือกสเปคได้คับจะเอาแบบไหนเลือกได้เลย

Comment

อยาก ถาม พี่ ๆ ว่า เชียร์ ยี่ ห้อ ไหน อ่ะ ครับ

หรือ คน ที่ ชอบ DELL มี รุ่น ไหน แนะ นำ บ้าง ครับ

Comment

Dell การ์ดจอ เป็น ชีรีย์ 8 นะครับ แล้วแต่นะครับไม่ได้ห้ามครับ เลือกได้ ก้อเลือกการ์ดจอไม่ได้ครับ

เป็นผมเลือก Acer Aspire 4935G-592G32Mn ดีกว่า

ดีไซน์ไม่เหมือนใครแถม ไม่ร้อนครับ ลื่นดีเล่นแล้วครับ ไม่มีปัญหาอันใดในการ์ดลง Windows ครับ

Comment

รบ กวน ถาม หน่อย นะ ครับ
          Dell การ์ดจอ ชีรีย์ 8 แล้ว มัน มี ผล ยัง ไง อ่ะ ครับ
          ไม่ รู้ จริง ๆ อ่ะ

แล้ว ถ้า เป็น COMPAQ หรือ S41 อ่ะ
          คือ ลอง ๆ อ่าน ดู แต่ ไม่ รู้ ข้อ มูล เชิง ลึก อ่ะ ครับ

Comment

Working...
          X