Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM690 , Tagan U38 , EP35-DS3R ใส่กันได้มั้ยครับ? ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM690 , Tagan U38 , EP35-DS3R ใส่กันได้มั้ยครับ? ...

แบบว่าตอนนี้ใช้ EP35-DS3R
    กับ PSU Tagan U38 (ตัวที่ถอดสายได้) อยู่
    มีึความคิดจะเปลี่ยนเคส
    เล็งๆ TT V9 กับ CM690 อยู่
    มันเป็น PSU อยู่ข้างล่างทั้งคู่
    เลยอยากจะถามว่า สายไฟของ U38 มันจะยาวพอมั้ยครับ
    เป็นห่วงก็ตรงไฟ 6 pin (รีเปล่า) ที่เสียบเข้าเมนบอร์ด (แถวๆ CPU)
    กลัวว่าจะยาวไม่พอ
    เลยอยากจะถามว่า มีใครใช้ HW แบบเดียวกับผมบ้าง
    อยากรู้ว่าสายจะยาวพอมั้ย
    ช่วยตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ ...

ได้สบาย

เพราะ เคยใช้อยู่กะ 590

590กะ 690 ข้างในมันคล้ายๆๆกันเลย 55+ ต่างแค่ ฟอนข้างหน้า

Comment

Working...
    X