Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปซื้อ Samsung T190

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไปซื้อ Samsung T190

เปิดเครื่องประมาณ 1 ชั่วโมงจอมันดับเอง เป็นงง ต้องกดปุ่มเปิดใหม่จรึงติดเป็นเพราะอะไร.....ซื้อที่ IT CITY บางแค ทางร้านจะเปลียนใหม่ให้หรือเปล่า.....ยังไม่ครบ 7 วันเลย

เปลี่ยนเเหละครับลองยกไปบอกอาการเค้าน่าจะเปลี่ยนให้ อย่าลืมเอาใบเสร็จไปล่ะ

Comment

ไม่ใช่ไปตั้ง power saving ใน windows ไว้นะคับ
      ไม่งั้นยกไปฟรี

Comment

Originally posted by ohmmo144 View Post
        ไม่ใช่ไปตั้ง power saving ใน windows ไว้นะคับ
        ไม่งั้นยกไปฟรี
        เป็นไปได้ ลองดูตรงตั้งค่า power ตรง screen server ครับ ว่าตั้งเวลาไว้เท่าไหร่

Comment

ปลั๊กไม่แน่นครับท่าน...

Comment

Originally posted by disstat View Post
            ปลั๊กไม่แน่นครับท่าน...

Comment

ยกไปให้ไว แต่เช็ค power ตรง screen seaver ก่อนนะเด๋วหน้าแตก

Comment

Working...
              X