Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อออ ถามเรื่องกล้องหน่อยอะครับ lenovo Y430

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อออ ถามเรื่องกล้องหน่อยอะครับ lenovo Y430

เรื่องกล้องของ lenovo Y430
    พอดี ตอนนี้ เครื่องมันหา device ของ กล้องไม่เจออะคับ
    พอเข้า ไปในโปรแกรม You cam แล้วมันก็แจ้งว่า
    No video device detected. Please plug a video device into your computer.

เป็นแบบนี้เนื่องจากสาเหตุ อะไรเหรอคับ
    เมื่อ 2 วันที่แล้วผมยังเล่นได้อยู่เลย
    แล้วเครื่อง ก็ไม่มีการกระทบกระเทือนอะไรด้วย ตั้งบนโต๊ะ นิ่งๆ หลายวัน ละครับ

เหอๆๆ ไม่อยากส่ง เคลม เลย งานค้างบาน เติ่ง

ของผมเปิดได้ แต่มืด มองเห็นแต่เงาอะครับ OS vista นะครับ แต่พอลง XP กลับชัดซะงั้น

Comment

มันมีปุ่มเปิด ปิด ตรง Touch panel อ่ะครับ
      ถ้าปิดไว้ มันจะ Dis hardware ไปด้วย

เฟิมว่าใช้ใน XP แจ่มจรัส อิอิ

Comment

Originally posted by aradene View Post
        มันมีปุ่มเปิด ปิด ตรง Touch panel อ่ะครับ
        ถ้าปิดไว้ มันจะ Dis hardware ไปด้วย

เฟิมว่าใช้ใน XP แจ่มจรัส อิอิ
        ขอบคุณท่านมากเลยครับ

สงสัย ผมจะเผลอไปกดโดนเข้า

แหะ ๆๆ

Comment

Working...
        X