Announcement

Collapse
No announcement yet.

BO Paradise มาดูทีคันนี้ช่ายแลมโบกินี่ป่าว ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Class A ครับ
    ชอบคันนี้จริงๆ ขับง่าย ลื่น เร็วด้วยครับ

Comment

โอ้ว คลาสA - -*แข่งอีก7สนามเยยหยอเนี่ยT_T

Comment

Originally posted by santi3100 View Post
        Class A ครับ
        ชอบคันนี้จริงๆ ขับง่าย ลื่น เร็วด้วยครับ

สะกิดเป็นพัง อิอิ ผมสายบู้

Comment

Originally posted by AfterBlock View Post
          สะกิดเป็นพัง อิอิ ผมสายบู้

ต้องจำหน้าว้ซะแระ เวลาเล่นออนไลน์จะได้หนีถูก 555+

Comment

CCX ไม่ใช่เรอะครับ
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ผม เพิงถึงคราส A มะกี้อ่ะ ชอบคันแดงนี้ ใช่ นอสติดต่อกันได้เกีอบตลอด *5 แนะ เหอๆ

Comment

ลองทำคูร15ดิครับ เจอโค้งทีรอดให้กระทืบ - -*เร็วจัดเลย

Comment

เทียบกับ ccx ผมว่ามันเป็นพันธุ์ผสมอะ

Comment

Working...
                  X