Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือพี่ๆที่เล่น GTA IV ครับทำไมของผมมันกระตุกจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือพี่ๆที่เล่น GTA IV ครับทำไมของผมมันกระตุกจัง

ขอความช่วยเหลือพี่ๆที่เล่น GTA IV ครับทำไมของผมมันกระตุกจัง

สเปกผมน่ะ (TIPPLE A)
    AMD X2 5000+
    ASROCK ALIVE NF6 P
    KINGSTON 2 GB/800
    GIGABYTE 3870 DDR4 512/256 DRIVER 8.12
    WINDOWS XP 2002 SP3

ทำไมได้เฟรมเรท แค่ 11 เอง ปรับ low ด้วยน่ะ
    และเกมยังไม่เคยลง แพทเลย

ทำไงให้ล่นช่วยทีครับ

แล้วคุณได้ปรับภาพเกมไว้ที่ระดับไหนครับ

Comment

low ครับมันตุกไป เห็นคนที่สป็กคล้ายผม ปรับกลางๆยังลื่นเลย

Comment

อัพ เเพท ดู

Comment

การ์ดจอ ATI อัพpatch โลด

Comment

ลง patch ครับ ผมกำลังเล่นอยู่เลย

Comment

แพทเวอร์ชั่นไหนครับ แล้วโหลดกันที่ไหนครับ

Comment

ทำไมบอร์ดเงียบจังหว่า

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                  ทำไมบอร์ดเงียบจังหว่า
                  เอ้ย!!! ช่วยเงียบๆหน่อยได้มั๊ย!!! คุยเสียงดังหนวกหู!!! คนเค้าจะหลับจะนอน!!!

มีปัญหามากหรอไง มาเคลียร์กับผมให้จบๆซิ

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                    แพทเวอร์ชั่นไหนครับ แล้วโหลดกันที่ไหนครับ
                    patch 1.0.2.0 ครับ แล้ว ตามด้วย crack 1.0.2.0 ครับ

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
                      เอ้ย!!! ช่วยเงียบๆหน่อยได้มั๊ย!!! คุยเสียงดังหนวกหู!!! คนเค้าจะหลับจะนอน!!!

มีปัญหามากหรอไง มาเคลียร์กับผมให้จบๆซิ
                      คุณอย่ามาเกรียนที่นี้ได้ไม๊

Comment

คุณอย่ามาเกรียนที่นี้ได้ไม๊
                        ไอ้น้องรัก!!! พี่ขอเตือนน้องรักเป็นครั้งท้ายนะ"ช่วย-เงียบ-หน่อย"

Comment

low ครับมันตุกไป เห็นคนที่สป็กคล้ายผม ปรับกลางๆยังลื่นเลย
                          Originally posted by TWK. View Post
                          อัพ เเพท ดู
                          Originally posted by คิม View Post
                          การ์ดจอ ATI อัพpatch โลด
                          Originally posted by jet5ive View Post
                          ลง patch ครับ ผมกำลังเล่นอยู่เลย
                          เอ้ย!!! ถ้ายังได้ยินเสียงใครในกระทู้นี้พูดอีกแม้แต่คำเดียวนะ เดี๋ยวมีเรื่องแน่!!!

Comment

เวลา อ่านบอร์ด มีเสียงด้วยเหรอ browser ตัวไหนหว่า อยากใช้มั้ง ถ้ามันดังหนวกหูนัก ถอด soundcard เอาไปซดทิ้งก็ได้ แค่นี้ก็ไม่มีเสียงล่ะ

ถ้ากระตุก มากทั้งๆที่ สเปคอื่นเท่ากันไม่กระตุก

ก็นั้นแหละ อัพแพท 1.0.2 ลงยาแก้ตัวใหม่

update VGA Driver ด้วยนะ มันมีให้เลือกหลาย เวอชั่น ตัวใหม่ก็ไมไ่ด้ จะแรงกว่า เสมอไปนะ ต้องลองๆ ถามดู เอาเอง

Comment

Originally posted by Violent View Post
                              เวลา อ่านบอร์ด มีเสียงด้วยเหรอ browser ตัวไหนหว่า อยากใช้มั้ง ถ้ามันดังหนวกหูนัก ถอด soundcard เอาไปซดทิ้งก็ได้ แค่นี้ก็ไม่มีเสียงล่ะ

ถ้ากระตุก มากทั้งๆที่ สเปคอื่นเท่ากันไม่กระตุก

ก็นั้นแหละ อัพแพท 1.0.2 ลงยาแก้ตัวใหม่

update VGA Driver ด้วยนะ มันมีให้เลือกหลาย เวอชั่น ตัวใหม่ก็ไมไ่ด้ จะแรงกว่า เสมอไปนะ ต้องลองๆ ถามดู เอาเอง
                              ถ้าคุณทันสมัยพอ คุณจะรู้

Comment

Working...
                              X