Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะต่อ super hi speed True ขอคำแนะนำหน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะต่อ super hi speed True ขอคำแนะนำหน่อยงับ

คือจะต่ออะ ครับ ผมอยู่รัตนาธเบต มณีรินพาร์ค อะ ครับ ใช้โทรศัพท์ของ tot อยู่ไม่เคย ติดเน็ตเลย ครับ เป็นบ้านหลังใหม่ จาติดแล้ว แล้วผมจะติดของทรู อะ ครับ จะต้องทำยังไง หรอ ครับ ไม่แน่ใจว่า ชุมสายจะถึงหรือป่าว ไม่อยากได้คำอธิบายเป็นเว็บอะ ครับ เข้าไปอ่านแล้ว งง -*-ๆ ใครใช้อยู่ช่วยบอกทีนะครับ ว่าจำเป็นต้อง ลงเบอร์ใหม่ หรือ ป่าว ตอนนี้ มี ubc true อยู่ด้วย งับ อยากติด 3mbps ไงใครที่สามารถอธิบายให้ผมได้ ผม ยอมรับความคิดเห็นของ ทุกๆ คน ครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

02900-9898

Comment

อยู่รัตนาเหมือนกัน ขอบอก3mbอาจผิดหวัง ช่วงนี้ช้าไปเยอะ

Comment

เปิดเบอร์ ทรูไปพร้อมกับติดเน็ด และใช้ UBC เป็นตัวพ่วงเข้าโปร super hi speed ครับ
        แต่ตอนนี้ปัญหาที่เจอกันมากคือเน็ดไม่สามารถวิ่งได้ตามความเร็วที่เขาบอกมา ส่วนวิธีการ
        ติดตั้งมันไม่ยากหลอกครับ ในคือมือที่แถมมากับโมเดลอธิบายไว้ข้อนข้างละเอียดติดตั้งง่าย
        ครับ

Comment

ต้องต่อเบอร์ ทรูด้วยหรอ ครับ ต่อของ tot ได้ไม่เอยๆ ถ้า ต่อ ทรู ต้องเสียยังไง บ้าง อะ ครับ ของคุณนะครับ -*-ๆๆ

Comment

ต้องขอสายโทสับทรูเพิ่มนะคับ

Comment

Working...
            X