Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมไกด์ Burnout Paradise จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by stel View Post
    ใช้จอย ps2 เล่นได้ปะ

ได้ครับ แต่ต้องมานั่งเซ็ทปุ่มใหม่นะครับ

Comment

แหล่มครับ

Comment

Originally posted by denistrY View Post
        แหล่มครับ

ขอบคุณครับ

Comment

5.ตามล่าเก็บเหรียญรางวัลอีก 60 เหรียญ O_O"

ข้อนี้เหรียญรางวัลมันอยู่ไหนบ้างครับไม่เคยเจอซักอันครับท่าน

Comment

Originally posted by dumbell View Post
            5.ตามล่าเก็บเหรียญรางวัลอีก 60 เหรียญ O_O"

ข้อนี้เหรียญรางวัลมันอยู่ไหนบ้างครับไม่เคยเจอซักอันครับท่าน
            ต้องทำตามกฏของเกมนะครับ เช่น
            1.ทำเบินเอาท์คูณ10
            2.เทคดาวรถคู่แข่ง10คันติดต่อกัน
            3.ยกล้อมอไซค์ให้ได้ระยะทางที่กำหนด(ไม่รู้ว่าเท่าไรบ้าง)

รวมๆก็ประมาณนี้แหละครับ ตอนนี้ผมได้มา25เหรียญเอง แค่นี้ก็หอบละ- -

Comment

มาช่วยแปะข้อมูลครับ
              รถทั้งหมดในเกมพร้อมเงื่อนไขปลดล็อก
              http://www.operationburnout.com/paradise/paradise-cars
              จุดบอกป้ายและจุดกระโดด
              http://www.operationburnout.com/paradise/paradise-super-jumps/
              http://www.operationburnout.com/para...se-billboards/

เครดิตจากเว็บนี้ครับละเอียดดีจริงๆ www.operationburnout.com

Comment

แล้วมันตั้งค่าแผนที่ให้มันหมุนตามรถได้ป่าว
                แบบ Need อ่ะคับ
                ผมหาแล้วมันหาไม่เจอ
                เล่นแบบแผนทีอยู่คับที่แล้วรถหมุนไปตามแผนที่ งง ชิหาย
                ใครพอรู้ช่วยตอบหน่อย

Comment

เงียบเลย

Comment

Originally posted by ball_ball View Post
                    แล้วมันตั้งค่าแผนที่ให้มันหมุนตามรถได้ป่าว
                    แบบ Need อ่ะคับ
                    ผมหาแล้วมันหาไม่เจอ
                    เล่นแบบแผนทีอยู่คับที่แล้วรถหมุนไปตามแผนที่ งง ชิหาย
                    ใครพอรู้ช่วยตอบหน่อย

รถหมุนตามแผนที่ มีงี้ด้วยเรอะ- -

Comment

ถามนิดครับ รูปตรงใบขับขี่เราเอาไปใส่เองได้ไหม จากเวปเเคมผมไม่ชัดอะครับ ช่วยทีนะ

Comment

กดออกจากเกมส์กดไรครับ เหอๆหาไม่เจอ

Comment

Originally posted by opticsquare View Post
                          ถามนิดครับ รูปตรงใบขับขี่เราเอาไปใส่เองได้ไหม จากเวปเเคมผมไม่ชัดอะครับ ช่วยทีนะ
                          อื่มๆ อันนี้ไม่ค่อยแน่ใจนะครับแต่ถ้าจะให้เดาน่าจะเอารูป Avatar ใส่ได้นะแต่ยังไม่รู้วิธีเลยล่ะครับผม อันนี้เดี๋ยวจะช่วยลองหาให้นะ เป็นคำถามที่ดีครับ*0*

Originally posted by [aom]club View Post
                          กดออกจากเกมส์กดไรครับ เหอๆหาไม่เจอ
                          กด ESC แล้วกดF1หรือF2ครับ มันจะเลื่อนไปหน้า-ไปหลังก็เลื่อนจนถึงหน้าที่มีคำว่า ออก อยู่ในคำสั่งท้ายสุดครับผม

Comment

มีแผนที่เฉลยแบบแยกอันเลยเปล่าครับ อันนี้มันทับกันเยอะ ดูมั่วไปหมดอะ

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                              มีแผนที่เฉลยแบบแยกอันเลยเปล่าครับ อันนี้มันทับกันเยอะ ดูมั่วไปหมดอะ
                              หายากอ่าครับ เจอแค่นี้เองต้องอาศัยจำ ไม่ก็ฌต้องดูทีล่ะจุดๆ-w-

Comment

แห้ว ~
                                ง้า หาไม่เจอซักที โดยเฉพาะจุดโดดเนี่ย

เหลือรั้วอยู่ 3รั้ว
                                เหลือป้ายอีก 4ป้าย
                                เหลือจุดโดดอีก 7 อ่า -*-

Comment

Working...
                                X