Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ หนูๆ หน่อยครับเบอร์ไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ หนูๆ หน่อยครับเบอร์ไหนดี

อิอิ รบกวนช่วยแนะนำเม้าส์หน่อยนะครับว่ายี่ห้อไหนดีพอดีเมื่อก่อนใช้ mdtech ก็ ok ดีนะครับแต่ว่าเดี๋ยวนี้ชักห่วยมากเลยครับไม่ไหวแป็บเดียวเสียแล้วจะส่งเตลมก็ไม่คุ้มเลยรบกวนท่านๆแนะนำหน่อยครับงบประมาณ 200+-50 ครับ อิอิ ปล.พอดีเปิดร้านเกมส์นะครับ ใครเปิดร้านเกมส์บ้างครับเป็นไงกันบ้าง ส่วนผมช่วงนี้จะกินหญ้าแทนข้าวแล้วครับลูกค้าน้อยมาก
    เอ่อเกือบลืมครับถ้าให้ไม่รบกวนมากช่วยแนะนำที่มีใน advice นะครับ http://www.advice.co.th/normal_price.php ขอบคุณครับ

ซื้อหนูหันเตอร์เลย เลี้ยงดีๆ มันไม่ตายแน่

Comment

Originally posted by immortalpao View Post
      ซื้อหนูหันเตอร์เลย เลี้ยงดีๆ มันไม่ตายแน่
      กลัวแมวของท่านจะมากินดิครับ

Comment

Microsoft ค่ะ
        ใช้มาเป็นปีๆ ยังดีอยู่เลย

Comment

Logitech จัดไป

Comment

Razer ....55555+

Comment

กำ ไม่เหมือนกันเลย อิอิ แต่ microsoft ท่าม่างจะแพงไปอ่ะครับ ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
              X