Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 3870 ddr3 มันยังอืด.......อีกน้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 3870 ddr3 มันยังอืด.......อีกน้อ

X2 4800 แรม3.25กิ๊ก (xp 32 บิทครับ) ผมเล่นไคซิส วอร์เฮด ปรับแค่มาตรฐาน ปิดaa
    เล่นอืดมากๆค้างเป็นช่วงๆ มันจะเกี่ยวกับ ไดร์เว่อร์ 8.12 ที่ผมใช้รึเปล่าครับ?
    ผมถอดไดร์เว่อร์ที่แถมมากับการ์ดจอออกแล้วค่อยลง 8.12 นะครับ

อยากรู้ว่า 3870นี่เพื่อนๆที่ใช้กันอยู่เล่นเกมส์นี้ปรับกันแบบไหนครับ? เจอแบบผมไหมครับ...

ปรับจอขนาดจอไปเท่าใหร่
    ปรับความละเอียดลดลงมาก
    เกมส์นี้มันโหด (เครื่องไม่เเรงจริง ปรับสูงๆ ไม่ได้นะ)

Comment

รอผู้รู้ครับ

Comment

ปรับความละเอียดสูงไปรึเปล่า 1024 x768 กำลังดี

Comment

1024 x768..........ครับ จอ CRT 17

Comment

=o=

ความจริงมันน่าจะไม่เป็นไรนะ

9600GTยังไม่ค่อยอืดเลย

Comment

5000+ กับ HD3850 ปรับสุด winxp 1024*768 no AA สบาย ๆ เลย

Comment

Windows ???

Comment

Windows xp 32 บิทครับ

Comment

Originally posted by xkirakrit View Post
                    =o=

ความจริงมันน่าจะไม่เป็นไรนะ

9600GTยังไม่ค่อยอืดเลย
                    9600GT หลายๆเกมอาจจะสูสีอยู่ระหว่าง 3870 DDR3 กับ DDR4 ... แต่สำหรับ Crysis ไม่ว่าจะ DDR3 หรือ DDR4 เจอ 9600GT ตบหัวทิ่มหมดครับ

Comment

ลองหาพวก Hot Fix มาลงดิครับ
                      อาจจะช่วยได้
                      ไม่แน่ใจ 8.12 จะมีรึเปล่านะครับ ...

Comment

Working...
                      X