Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือ ราคา ram ด้วยครับ บ่ายจะไปซื้อแล้ว !!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือ ราคา ram ด้วยครับ บ่ายจะไปซื้อแล้ว !!!!!

ถามราคา ram ด้วยครับ บ่ายจะไปซื้อแล้ว ขอเป็นราคาหน้าร้าน แบบบ้านๆๆๆ.... นะครับ
    ขอ DDR2 Kingston vlave ram 1g*2 667mhz เป็นต้น
    เห็นราคาร้านไหนถูก ๆ บ้าง ขอเป็น ที่พันทิพธ์ ก็ดี... ขอบคุณครับ.....

www.comseven.com

ราคาจาไม่เกินในนี้แหละครับโดนประมาณ

Comment

ตอนนี้ซื้อร้านไหนก็คุ้มคับสำหรับแรมเพราะราคาถูกลงมากจากเมื่อ 2-3 เดือนก่อน ก็ลองเดินๆดูคับว่าร้านไหนถูกสุด

Comment

geil 1GB*2 800 = 6700

ผมไปเดินดูมาเมื่อวานสนรุ่นนี้อะคับ มีซิ้งมาใด้ด้วย ตัวสีเท่านะ
        ถ้าตัวสีส้ม 7xxx

Comment

รู้สึก Kingtons จะคู่ละ 5000 ปลายๆนะครับ

Comment

ดูในเว็บ แล้วก็+ อีกประมาน 100 นึงได้ครับ

Comment

อยากได้ถูกๆก้อเดินถามดูทุกร้านเลยคับ

Comment

แนะนำ Corsair 1024/667*2 Value select ครับ แพคคู่ ราคาตอนนี้อยู่ที่ 5770 ครับเขสว่าราคาแรมจะขึ้นอีกนะรีบไปสอยซะ

Comment

มาบอกสายไปแล้วครับ ถอยมาแล้ว... 1g/667mhz *2 5,380 บาท
                  chip ram อะไรก็ไม่รู้...
                  ประกัน synnex

Comment

ไปซื้อมาจากร้านไหนครับ ชั้นอะไรครับ เด๋วพรุ่งนี้ไปซื้อบ้าง ^ ^

Comment

ชิพเดียวกับ super-talent เลยแฮะเอิ๊กๆ

Comment

D9
                        -*-

Comment

ได้ข่าวว่าแรมจะขึ้นอีกละหรอ ความต้องการเยอะขึ้น ช่วงนี้ vista+เกมใหม่ๆ ที่กะลังจะออก -*- สงสัยต้องซื้อมาตุนไว้ละ อิอิ

Comment

ตอนนี้ D9 หาง่ายเหมือนกะเทยตามห้างเลยครับ อิอิ

Comment

ตัวไม่คอยแรง D9DCL ราคา ก็เลยไม่ค่อยแรง นะครับ..
                              ตัวแรง D9 Series IC D9GCT/D9GMH/D9GKX ราคาก็แรงตาม..
                              http://unlimitpc.com/upcboard/viewto...55521adbb2717b
                              http://www.itharem.com/modules.php?n...howpage&pid=54
                              ผมคิดว่า ...ไม่ได้ ปั่นราคาแรม นะครับ - -" เอามาให้ดูเฉยๆ...

Comment

Working...
                              X