Announcement

Collapse
No announcement yet.

M3A78เหมาะสำหรับการOCไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M3A78เหมาะสำหรับการOCไหมครับ?

M3A78+7750BE+G.Skill 4PK

อยากทราบว่าผมควรเปลี่ยนเมนบอร์ดเป็นM3A78-CMดีไหมครับ?

หรือประสิทธิภาพOCของทั้ง2ตัวนี้พอๆกัน พอดีผมสั่งM3A78ไปแล้ว แต่ถ้าตัวCMดีกว่า ผมจะได้เปลี่ยนทันน่ะครับ รบกวนหน่อยนะครับ

เอาM3A78-CM ดีกว่าครับ มี hybrid cross fire ด้วย

Comment

แล้วความสามารถในการocแตกต่างกันไหมครับ ?
      Last edited by deedocmtc; 7 Feb 2009, 14:15:09.

Comment

เทียบกับราคาผมก็ว่าใช้ได้เลยนะครับ

Comment

พี่วิกรหมายความว่าM3A78โอเคแล้วใช่ไหมครับหรือยังไงครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

ครับ กับราคานะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับพี่วิกร

Comment

แล้วบอร์ดm3a78ตัวนี้ biosล่าสุดv.0901ใช่ไหมครับ

Comment

ดูในเวปเข้าซิครับ

Comment

อ่อขอบคุณครับ มันv.0901นี้แหละครับ

Comment

Working...
                    X