Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus M2N-E กับ abit KN9-uitraอันไหนดีกว่ากัน??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus M2N-E กับ abit KN9-uitraอันไหนดีกว่ากัน??

ก็ผมไปเดินดูแล้วทุกอย่างมันจัดว่าคล้ายๆๆกานอะครับ ผมเลยไม่ค่อยกล้าตัดสินใจว่าจะเอาเป็นตัวไหนดีระหว่าง asus M2N-E กับ abit KN9-uitra อะครับ ผมเอาแบบคุณภาพ มะเอาราคาแล้วก็ไม่OC
    เลยครับ ขอบคุงครับ

พอกันอะครับ แต่ว่า abit จะเพิ่มไฟได้มากกกว่านิดหน่อย แต่ถ้าไม่เอาไป oc ก็ไม่มีปัญาอะครับ

พอๆกัน

Comment

คิดเหมือนกันครับ ถ้าจะให้ตัดกันจริงๆก็คงเป็นเรื่องประกันที่asusเป็นของดีคอม ที่เครมง่ายกว่า อย่างอื่นก็เหมือนกันหมดแหละครับ

Comment

M2N-E ครับ ใช้อยู่ยังไม่เคยมีปัญหาเลย สวยด้วย Option เยอะ OC พอคลุกคริก

Comment

งั้นเอาตามพิมพ์นิยมละกันนะครับ - - เป็น M2N-E ละกาน ขึ้นชื่อว่า asus ก็คงจะดีกว่ามั้ง รวมทั้งประกันของ D-com ด้วยก็พอใจชื้นแล้วแหละคร๊าบ เหอะๆๆ

Comment

ไม่มีใครมาเชียร์ A-bit หน่อยหรอค๊ะ อิอิ จะได้อ่านเปรียบเทียบ อิอิ

Comment

ผมเอง เชียร์ Abit เพื่อนใช้ตัวนี้อยู่
              แต่ผมใช้ M2N-E อยู่อ่ะคับ อิอิ ทนดี

Comment

ข้อเสีย M2N-E ก็คือ..........................................................กล่องไม่สวยเอาซะเลย จืดมาก หุหุ

Comment

เป็นผมผมเลือก M2N-E

Comment

เชียร์ABIT อีกเสียง เพราะชอบเป็นการส่วนตัว คุณภาพดีไม่ห่วงเรื่องประกัน ผมใช้ 939 ABIT AN8 ครับเพิ่งได้มา ส่วนAsus A8N-SLI ถอดเก็บไว้ก่อน ยังไม่อยากเปลี่ยนไปเล่นAM2อีกสักปีค่อยว่ากันใหม่

Comment

ถ้าแนะนำคนอื่น คงแนะนำM2N-E

แต่ถ้าซื้อเล่นเอง เลือกABITครับ ไม่ห่วงเรื่องประกัน ประกันเจ้าเล็กเจ้าใหญ่ เอาไปเครม ไม่มีของ
                      ก็ต้องคอยเหมือนกัน

เลือกเพราะความชอบส่วนตัวครับ

Comment

M2N-E ครับ ถ้าไม่เน้น clock เพราะเป็นสากล+ความรู้สึก+ประกัน+ขายง่าย+รู้สึกดีๆอะครับ
                        ABit ก็เยี่ยมนะครับโดยเฉพาะ Clock ง่ายกว่า M2N-E อีกครับแต่อย่างว่าครับผมชอบ M2N-E มากกว่า

Comment

M2N-E เหมือนกัน เพราะโหลดี เวลามีปัญหาเข้ามาถามตามบอร์ดมีพรรคพวกเยอะ แถมเรื่องประกันไว้ใจได้นิดนึ๊ง

Comment

Working...
                          X