Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝากเพื่อนๆ พี่ๆ ใครรู้ที่ซื้อ heat sticker บ้างครับ ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝากเพื่อนๆ พี่ๆ ใครรู้ที่ซื้อ heat sticker บ้างครับ ช่วยแนะนำทีครับ

ตามรูปเลยครับ เดินหาทั่วพัททิพไม่มีเลยครับ ใครรู้ที่ซื้อหรือสั่งจากนอกได้ช่วยทีครับ ขอบคุณครับ

ซื้อการ์ดจอชิ เดี๋ยวเค้าจะแถมให้ อิอิอิ 7500 เองครับ

Comment

เห็นเค้าบอกว่าใช้กระดาษกาวในร้านเครื่องเขียนก็ใช้แทนกันได้

ที่มันใช้สำหรับติดบอร์ดอ่ะ คล้ายๆกัน เป็นสองหน้าใสๆบางๆ

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
        เห็นเค้าบอกว่าใช้กระดาษกาวในร้านเครื่องเขียนก็ใช้แทนกันได้

ที่มันใช้สำหรับติดบอร์ดอ่ะ คล้ายๆกัน เป็นสองหน้าใสๆบางๆ
        ละลายเลยท่าน
        อิอิ พวกเปลี่ยน MXM แล้วไม่ได้ แปะ นับวันเผา ได้เลยครับ
        มีอยู่ 2 อันอ่ะ ebay ก็เหมือนเคยเห็น แต่ ใช้ silicon silver แืทนได้ ครับ
        ปล. ไม่ใช่ silver หลอด 20 บาทนะ หลอดประมาณ 350 - 1000 ขึ้นกับ ขนาด

Comment

พี่เอกครับผมเคยลองแล้วครับทาซีลิโคน ช่องว่างระหว่าง gpu และ ram ที่ประกบกับซิ้งมันกว้างหลายมินเลยครับ เคยลอกออกแล้วทาซิลิโคน เม็ด ram กับซิ้งยังแทบไม่โดนซิลิโคนเลยครับ ส่วน gpu ก็กว้างลองใส่แล้วความร้อนขึ้นเร็วครับ full load need for speed pro 97 องศาเลยครับเฟมเรทตก ใครรู้ที่ซื้อช่วนทีครับ เพราะของที่ติดมากับเครื่องมันเน่าๆ ขาดๆ แล้วครับ

พี่เอกครับ ถ้าพี่เอกเจอใน อีเบ สั่งให้ผมหน่อยได้ไหมครับ หรือถ้าพี่มีอยู่ขอซื้อต่อนะเอาเป็น heat sticker อะครับ แบบซิลิโคนเหลวใช้ไม่
          ได้ครับ เรื่องราคาไม่เกี่ยงครับแพงก็ยอม เพราะหายากจริงๆ
          Last edited by artti; 8 Feb 2009, 13:15:29.

Comment

Working...
          X