Announcement

Collapse
No announcement yet.

_______ช่วยเรื่อง cinnect YES/NOทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• _______ช่วยเรื่อง cinnect YES/NOทีนะครับ

พอดีผมใช้เน็ต TOT ADSL 512kbs ใช้โปรแรกมBITCOMET 0.63 เพราะชอบ
    เวลาload ได้ 50-53Kbps แต่พอจะUPloadหรือ Seed ต่อ ได้แค่ 3kbps -ไม่ได้เลย
    งงมากครับ
    ผมใช้port 80 กับ 8080 ปรับแล้วก็ยังไม่ได้ ทำยังไงดีครับ

ราวเตอร์ที่ใช้ XVIA x8268r

ลองเซต Forward Port ดูนะครับ ไม่งั้นก็เปลี่ยนพอร์ตไปเรื่อยๆอ่ะ ถ้าเป็นโมเด็มธรรมดามักไม่มีปัญหา แต่ถ้าเป็นเราเตอร์ก็จะเกิดปัญหานี้ครับ

Comment

Working...
    X