Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้มาตอบทีเกมGEARS OF WAR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้มาตอบทีเกมGEARS OF WAR

ผมลงเกมGEARS OF WAR เส็จแล้ว ก็อป Crackมาทับแล้ว
    มันขึ้นหน้าให้กด Playแล้วงับ
    แต่....

มันเด้ง บอกให้เราเข้าไปRUNอ่ะไรสักอย่าง ครับ เดวเอาภาพมาให้ดู
    ขอลองพยายามแปบ

เห็นในเกมบอกต้องการXP SP2 ผมเป็นSP3

[IMG][/IMG]

Comment

มีงี้ด้วย ตั้งกระทู้ขึ้นมาเองแล้วก็พูดอยู่คนเดียว ปกติรึเปล่าเนี่ย ^^

Comment

ตอบทีรับผม อยากเล่นๆๆๆ

Comment

ลองลง Microsoft visual C++ 2005 redistribution ใหม่ดูนะ
          Microsoft visual C++ 2008 redistribution ด้วยกะดีจ้ะ

หาโหลดได้ จากหลายแหล่งเลย เอา เวปทางการๆ นิดก็ได้นะ

ลองดุ อาจจะหาย

Comment

Originally posted by Violent View Post
            ลองลง Microsoft visual C++ 2005 redistribution ใหม่ดูนะ
            Microsoft visual C++ 2008 redistribution ด้วยกะดีจ้ะ

หาโหลดได้ จากหลายแหล่งเลย เอา เวปทางการๆ นิดก็ได้นะ

ลองดุ อาจจะหาย

ลงล่ะไม่หายครับ แต่ก็ขอบคุณครับหาในgoogleมา

Comment

งั้น game for window live 2.0 ลงดูยัง

นี้กะตอบแบบ มั่วๆ เท่าที่น่าจะเป้น

ไม่นับ ยาแก้ไอ ตัวนั้นอาจใช้ไม่ได้อะนะ

เพระานี้กะเล่นอยู๋ XP-32 SP3 ก็ปกติดี

Comment

มีคนบอกให้อัพเดทdirect xกับdriverให้เป็นตัวล่าสุด
                ผมทำไม่เป็นงับ

Comment

Originally posted by Auto HD View Post
                  มีคนบอกให้อัพเดทdirect xกับdriverให้เป็นตัวล่าสุด
                  ผมทำไม่เป็นงับ
                  ก็เข้าไปที่ www.ati.com หรือ www.nvidia.com แล้วไปหาโหลด direct x ตัวล่าสุดมาติดตั้งลงเครื่อง

Comment

ขอบคุณครับทั้งสองท่าน
                    โวะเข้าเกมได้ละ การแก้ปัญญาอ่อนมากๆ แค่เข้าไปแก้วันที่ให้ตรงกับปจุบัญ

ขอบคุณ ขอบคุณ

Comment

แก้วันที่ ตรงไหนอ่ะ บอกทีๆๆๆๆๆ เรากะเล่นไม่ได้คร้าบ

Comment

Working...
                      X