Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ USER login True Hi-speed เดียวกัน พร้อมกัน 2 เครื่อง ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ USER login True Hi-speed เดียวกัน พร้อมกัน 2 เครื่อง ???

ใช้ USER login True Hi-speed เดียวกัน พร้อมกัน 2 เครื่อง ???

ได้หรอครับ แต่พี่ผมบอกว่า ได้ เพราะที่บ้านใช้อยู่ มีคอม 2 เครื่อง ต่อ lan พ่วง

เเล้วใช้ รหัส True login เดียวกัน เล่นพร้อมกันได้

จะมีปัญหาไรตามมาปะครับ

ได้ปกติครับ

ปรับค่า Router เป็นแบบ Bridge Mode ครับ

Comment

แล้วถ้าเป็นตัวที่ เป็น wireless router ในตัวด้วยนี้

ต้องทำยังไม่บ้าง ให้ต่อเนตได้ทั้ง 2 เครื่อง โดยไม่ต้อง เปิดเครื่องใดเครื่องนึงไว้

Comment

Working...
      X