Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอ มี 2รู จะต่อ 2จอ+lcd tv ยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอ มี 2รู จะต่อ 2จอ+lcd tv ยังไงคับ

คือตอนนี้ต่อ dual monitor ช่องเสียบ vga มันเต็มแล้วอะ อังคารนี้จะไปรับ samsung 40a650 มาอะ จะต่อกับคอมจะทำยังไงคับ เพราะปกติทำงานก็ถนัดเล่น dual monitor แล้วจะให้กลับไปเล่น 1 จอมันไม่ชินละคับ ถ้าจะซื้อกาดจอใหม่ 4870 4870x2 จะมีช่องต่อ 3dvi รึเปล่าคับ หรือจะซื้อกาด จอรุ่นเล็กมาทำ cf กันกับ 4870 ต้องซี่รี่อะไรบ้างถูกๆ หน่อยอะคับ แล้วเสียบทีวีออกอีก vga ยังงี้ได้ไหม คับ

uppp

Comment

ก็ต่อ s-video เอาก็ได้คับ
      หรือไม่ก็ 9800gx2 แบบผม มี hdmi อีก 1 รู

Comment

s-video รู้สึกมันได้แค่ 480i มั้งคับ ต้องออก dvi หรือ hdmi ถึงจะได้ภาพ 1920x1080 อะ ซึ้งจอ monitor ผมอันนี้ก็ full hd จอที่ซื้อใหม่ก็จะเอา full hd อะ

Comment

Originally posted by nguan08 View Post
          s-video รู้สึกมันได้แค่ 480i มั้งคับ ต้องออก dvi หรือ hdmi ถึงจะได้ภาพ 1920x1080 อะ ซึ้งจอ monitor ผมอันนี้ก็ full hd จอที่ซื้อใหม่ก็จะเอา full hd อะ
          งั้นก็อยู่ที่งบแล้วมั๊งคับ ว่าจะเอาตัวเล็กๆ 2 ตัว (เปลืองไฟกว่า) หรือตัวใหญ่ 1 ตัว
          ผมก็รู้เพียงเท่านี้คับ ต้องรอท่านอื่นแล้ว

Comment

สลับใช้เอาไม่ได้หลอคับท่านทำงานกะดูทีวีทีละ3จอเรยหรือ

Comment

Working...
            X