Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามน่ะค่ะว่า โน๊ตบุ๊ค สเปคนี้ราคานี้ โอเค มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามน่ะค่ะว่า โน๊ตบุ๊ค สเปคนี้ราคานี้ โอเค มั้ย

สวัสดีค่ะ พอดีว่าจาสั่งซื้อโน๊ตบุ๊คค่ะ

แต่ไม่แน่ใจว่า คนที่เราสั่งซื้อนั้นเค้าหลอกลวงเรารึป่าว

เลยอยากจาถามน่ะค่ะว่า ราคานี้เค้าคิดเราสูงเกินไปรึป่าว

ยังไงก้อขอความกรุณาด้วยน่ะค่ะ เราไม่ค่อยมีความรู้น่ะค่ะ

คอมแพค ดรูโอคอล 2.0 G

แรม 1 G.

Dvd

จอ 12.1 นิ้ว

ราคาหละครับ ที่บอกว่าสูงเกินไปหรือป่าว

Comment

ช่ายค่ะ

ราคาค่ะ ว่าเค้าคิดสูงเกินไปรึเปล่า

ขอบคุนน่ะค่ะ

Comment

แล้วมันราคาเท่าไหร่หละค้าบบ ไม่เห็นบอกเล๊ยย 55+ แล้วบอกสเปคให้ละเอียดกว่านี้ก็ดีนะครับ ที่บอกมากว้างไป
        Last edited by Momo; 7 Feb 2009, 23:36:17.

Comment

เดี่ยวน้าค่ะ

พอดีเค้าให้มาแค่นี้เอง

เดี่ยวจาเอามาให้น้าค่ะพร้อมราคา

ขอโทดน่ะค่ะ สงสัยนู๋จา ปั่มๆเป่อๆ ปายหน่อย

เห้อๆๆๆ

Comment

http://www.****************/2008/search.php

มีคำตอบครับ

Comment

Working...
            X