Announcement

Collapse
No announcement yet.

Megawork 550 VS Gigawork G500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Megawork 550 VS Gigawork G500

Megawork 550 VS Gigawork G500ใชกับซาวการ X-FI XtremeMusic เอาดูหนัง ฟังเพลง ตวไหยเสียงดีกว่ากันครับ รบกวนด้วยครับ

Gigawork G500 น่าจะใสกว่าครับ เพราะมีดอกลำโพงไทเทเนียมสำหรับเสียงแหลมเพิ่มมา
    ซึ่ง magaworks จะมีลำโพงดอกเดียว แต่แปะ thxมาด้วย - -"
    แต่คิดว่าดูหนัง เล่นเกมส์ คงไม่ต่างกันมากครับ ตู้ซับ cambridge เหมือนกัน พลังขับใกล้เคียงกัน
    ส่วนเรื่องเอา 5.1 มาฟังเพลง ผมว่าเสียงมันจะหลอกๆหูครับ

ตอนนี้ถ้าซื้อได้ ก้อคงต้อง Gigawork G500 ล่ะครับ ใหม่กว่า มีประกัน
    magaworks ตัวนี้ออกนานแล้ว ถ้าได้มาต้องเช็คดีๆตัวคอนโทรลเสียง ใช้นานๆมันกดไม่ค่อยไปดังใจ
    เป็นข้อเสนอแนะนะครับ เรื่องเสียงนี่จะให้ถูกใจ ต้องลองเองดีที่สุดครับท่าน

Comment

Megawork 550 ผมมีตัวนี้ครับ

อีกตัวไม่เคยใช้ครับ

Comment

Gigawork เป็นรุนtopสุดของ creative

Comment

อิอิ ตัดสนใจได้ไวๆนะ ส่วนตัวใช้ทั้ง 2 ก็อย่างที่บอก

Comment

อดูด ใช้ Soundwork 2000 ปัจจุบัน G500 เปิดได้ไม่เกิน 2 ขีด อิอิ แหล่มโคตร

Comment

G500 นี่มันไม่มีทวิสเตอร์ไม่ใช้เหรอ รุ่นที่มีดอกไทเทเนียมมันs750

Comment

Working...
              X