Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าซื้อxfx9800gtx+มันมีสาย6พินแถมให้กี่อันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าซื้อxfx9800gtx+มันมีสาย6พินแถมให้กี่อันคับ

ถ้าซื้อxfx9800gtx+มันมีสาย6พินแถมให้กี่อันคับ

พี่คนที่ผมซื้อต่อจากเค้าๆ บอกว่ามันไม่ได้แถม(ไม่รู้ว่าพี่เค้าโกหกรึป่าว?)

Comment

ของผมซื้อ Asus มีแถมมา 1 เส้นครับผม อิอิๆๆ

Comment

เคยซื้อ8800มา มันไม่แถม เหนเจ้าของร้านบอกว่ามันกัวเอาไปใส่psuกระจอก แล้วไฟไม่พอมันจะพังเพราะpsu วัตแท้มันแถมมาคับจิงหรือป่าวไม่รุ้แต่ที่รุ้มันไม่แถมให้ผม

Comment

ของผมไม่แถมครับ

Comment

ของ EVGA แถม2เส้นเลยคับ

Comment

ที่ผมซื้อมา Winfast กับ XFX แถม 2 เส้นทั้งคู่ครับ

Comment

Working...
              X