Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ cpu ของ amd ต้องโหลดพวก patch พวก optimizer ทุกรุ่นปะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ cpu ของ amd ต้องโหลดพวก patch พวก optimizer ทุกรุ่นปะคับ

เสียบแล้วเล่นเลยได้ปะคับ

เสียบแล้วเล่นได้เลยครับ

ถ้าจะให้ดีขึ้นก็หา patch พวกนั้นมาลงครับ จะดียิ่งขึ้นอีก

พวก 2 3 4 Core ต้องลง คอร์เดียวไม่ต้อง

Comment

ไม่รู้สิ ความรู้สึกผมว่า พอลงแล้วเน่ากว่าเดิมอีก

Comment

ผมลง เพราะ ติดมากะแผ่น

Comment

Vista ไม่ต้องลงครับ

Comment

Originally posted by Panda_Master View Post
            ไม่รู้สิ ความรู้สึกผมว่า พอลงแล้วเน่ากว่าเดิมอีก
            เหมือนกันเลยครับ

Comment

ลงกับไม่ลง ส่วนตัวไม่รู้แตกต่างกันรึเปล่า แต่ก็ลงนะ

Comment

ลงแต่ไดรเวอร์ amd

Comment

ูู^
                  ^
                  ลายเซ็นได้ใจ

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
                    ูู^
                    ^
                    ลายเซ็นได้ใจ
                    ขอบคุณครับ อิอิ^^

Comment

ต้องลงในตอนสมัย XP SP1 พอมี SP2 แล้วไม่ต้องแล้วครับ
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

Working...
                      X