Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 22" up ที่ราคาน่ารัก น่าคบหา มีตัวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 22" up ที่ราคาน่ารัก น่าคบหา มีตัวไหนครับ

คือคุณภาพ ด้วยนะครับ เอามาเล่นเกมส์ C&C ภาคใหม่นี่ละครับ แล้วก็ดูหนัง เล่นเน็ท ทำเวป พวกนี้ละครับ

... คือไปเห็นพวกจอ 22 นิ้ว 24 นิ้ว แล้วมันแบบว่า โอ้ววว ใหญ่สุดๆ เลยสนจายอย่างมาก ฮ่าๆ

แต่ไม่ทราบว่ารุ่นไหน ยี่ห้อไหน แล้วก็เท่าไร ถึงจะดีอะครับ?

เอาสมเหต สมผลนะครับ ไม่เอาแพงเวอร์ แบบพวกจอ sony, mac ก็ไม่ไหวนะครับ

ขอบคุณฮับ

22" บ้านๆทั่วไปก็ประมาณ11xxx-13xxx ส่วน24" ก็ประมาณ30000ครับ ลองหาข้อมูลเอา

Comment

BenQ ................. FP222W ราคาน่าจะประมาณ หมื่น 2 หน่อยๆ

Comment

สองหมื่นแพงไปครับ ไม่ไหว

ถ้าสักหมื่นหน่อยๆ ยังพอน่ารักน่าลุ้น

Comment

Originally posted by boyd View Post
          สองหมื่นแพงไปครับ ไม่ไหว

ถ้าสักหมื่นหน่อยๆ ยังพอน่ารักน่าลุ้น

ดูงัย 2หมื่น ......... หมื่น2 ครับ ไม่ใช่ 2หมื่น

Comment

อัสซุสๆ

Comment

Asus

Comment

DELL 2007WFP ครับ (แต่ราคาไม่รู้) ใช่อยู่ แจ่ม

Comment

คุณmrair ขายต่อผมเห๊อะะะะะ หาซื้ออยู่

Comment

Originally posted by shady View Post
                    คุณmrair ขายต่อผมเห๊อะะะะะ หาซื้ออยู่
                    ถ้าผมขาย คงโดนเมียด่าแน่

Comment

Samsungครับ ลองดู ราคา20นิ้ว 1.2หมื่น 22นิ้ว1.4หมื่น สเปค ใช้ได้ครับ

Comment

เครื่องท่านต้องแรงด้วยนะ ไม่งั้นน้ำตาตกในแน่

Comment

บ้านเรามีขาย 24 นิ้วด้วยเหรอครับ ของยี่ห้ออะไรครับ ราคาเท่าไหร่หาอยู่

Comment

Originally posted by sirapob View Post
                            บ้านเรามีขาย 24 นิ้วด้วยเหรอครับ ของยี่ห้ออะไรครับ ราคาเท่าไหร่หาอยู่
                            รู้สึกจะมีของ BenQ นะครับ

Comment

Originally posted by mrair View Post
                              DELL 2007WFP ครับ (แต่ราคาไม่รู้) ใช่อยู่ แจ่ม
                              16k ครับ จอ S-IPS จอในฝันเลยล่ะ งิงิ

Comment

Working...
                              X