Announcement

Collapse
No announcement yet.

สลับการ์ดจอ s42 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สลับการ์ดจอ s42 ครับ

พอกดสลับปุ๊บค้งทันทีเลยครับใครรู้ช่วยบอกที่ครับ คือผมก็ลง วิสต้า sp1 32 บิตแล้วนะครับ แต่ไม่รุ้ทำไมมันยังค้าง

Originally posted by kurosaki69 View Post
    พอกดสลับปุ๊บค้งทันทีเลยครับใครรู้ช่วยบอกที่ครับ คือผมก็ลง วิสต้า sp1 32 บิตแล้วนะครับ แต่ไม่รุ้ทำไมมันยังค้าง
    ตอนกดสลับไม่ทราบว่าเปิดโปรแกรมที่ใช่กราฟฟิคอยู่หรือเปล่าคับหรือไม่ก้อลงDriverใหม่เลยงิ

Comment

ทำไมมันชั่งยุ่งยากจัง ช่วยดัยให้นะครับ ใครใช้รุ่นนี้อยู่รีบมาช่อยท่านนี้ทีครับ

Comment

ช่วยดันด้วยอีกที รอฟังผลเหมือนกันครับ ชอบรุ่นนี้อยู่

Comment

Originally posted by KissNapper View Post
          ตอนกดสลับไม่ทราบว่าเปิดโปรแกรมที่ใช่กราฟฟิคอยู่หรือเปล่าคับหรือไม่ก้อลงDriverใหม่เลยงิ
          อ๋อ ไม่ได้เปิดครับ ถึงเปิดอยู่ถ้าเรากดสัลบมันก็จะไม่สลับให้ครับ โคตรเซงเลยเนี้ย ลงวินโดว์ไม่ไม่รู้จักกี่สิบรอบละไม่ได่สักที

Comment

ของมันแรงต้องเข้าใจครับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
              ของมันแรงต้องเข้าใจครับ
              ขืนเป็นงี้ก้ไดใช้การ์ดจอตัวเดียวอะดิ ก็ที่ชื้อมาก็เพื่อจะได้ใช้สองตัวอ่า

Comment

ไปโพสในคลับตามลายเซ็นผมน่ามีคนช่วยเร็วกว่า

Comment

Working...
                X