Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาตอนเปิดเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไม่เป็นนะครับอย่างนั้นนะถ้าไรหน่อยครับ ตอนปิดเครื่องคุณปิด Switch ด้วยหรือเปล่าคือไม่มีไฟเข้ามาที่คอมเลยอะถ้าปิดก็ปรกติครับ

Comment

Originally posted by LordPongpon View Post
      ผมไม่เป็นนะครับอย่างนั้นนะถ้าไรหน่อยครับ ตอนปิดเครื่องคุณปิด Switch ด้วยหรือเปล่าคือไม่มีไฟเข้ามาที่คอมเลยอะถ้าปิดก็ปรกติครับ
      สวิทช์ที่psuหรอครับ อันนั้นผมไม่ได้ปิดอ่า ผมไปปิดที่สวิทช์ปลักไฟอะครับ

Comment

ลืมบอกไป ตอนที่shutdownแล้วอะครับ พอเครื่องดับมานยังมีไฟอยู่เลยอ่า คือว่าไฟที่เมาส์ยังติดอยู่แต่เครื่องดับไปแล้ว ต้องไปปิดสวิทช์ที่ปลั๊กไฟไฟเมาส์ถึงดับ มานปรกติไหมอ่าครับ

Comment

ไฟที่เม้าผมก็ติดครับ ตอนปิดเครื่อง ปรกติ

Comment

อ้อถ้าปิด Switch ที่ปลักไฟด้วยก็ปรกตินะส่วนเรื่อง เมาส์ที่ตัวเก่าผมก็เป็นครับไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ

Comment

ขอบคุนทุกๆท่านเลยนะครับ ที่มาชี้แนะ ขอบคุนจร้า

Comment

ถ้า OC ปกติ นะครับสำหรับ intel ผมใช้บอร์ดตัวเดียวกะคุณ

Comment

Working...
                X