Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD 6000+ เปลี่ยนไปเล่น Phenom9500 คุ้มไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD 6000+ เปลี่ยนไปเล่น Phenom9500 คุ้มไหม

กำลังจะเปลี่ยนไปเล่น 3หรือ4 หัวบ้าง

มันจะคุ้มไหม

ถ้าเอาไปใช้กับโปรแกรมที่ใช้งาน มัลติคอร์ ก็คุ้มครับ

Comment

Originally posted by Oishi01 View Post
      กำลังจะเปลี่ยนไปเล่น 3หรือ4 หัวบ้าง

มันจะคุ้มไหม
      9950 BE >6,860 JIB

Comment

ถ้าไม่ยุ่งกับพวกกราฟฟิกหรืองานด้านมัลติมีเดียผมว่า 2 หัวก็เกินพอแล้วครับ

Comment

Originally posted by puter View Post
          ถ้าไม่ยุ่งกับพวกกราฟฟิกหรืองานด้านมัลติมีเดียผมว่า 2 หัวก็เกินพอแล้วครับ
          ตามนั้น

Comment

Working...
          X