Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ dvd ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ dvd ครับ

คือเวลาผมใส่แผ่น dvd เข้าเครื่องพอเวลามันอ่านตอนแรกคอมผมมันจะค้างไปแป๊บนึงอ่ะครับถ้าฟังเพลงมันจะก็ค้างไม่มีเสียงไปเลยอ่ะไม่ทราบว่าเป็นธรรมดาหรือเป่าครับ...

น่าจะเริ่มเสียแล้วครับ ถ้ามีประกันก็เอาไปเคลม

Comment

ง่ะมันเป้ฯที่ dvd ใช้ไหมครับ...

Comment

ถ้าลองหลายแผ่นแล้วเป็นอาการเดียวกัน มีโอกาศที่ dvd-rom เสียครับ

หรืออาจจะลองเปลี่ยน สายแพ

Comment

เวลาใส่แผ่นไปตอนแลกมันจะเป็นรู้สึกทุกแผ่น...แต่มันเป็น sata อ่ะครับอาการแบบนี้เค้าให้เคลมได้ใช้ไหมครับ

Comment

เคลมได้ครับ บอกว่า อ่านบ้าง ไม่อ่านบ้าง เล่นแผ่นแล้วค้าง

Comment

Working...
            X