Announcement

Collapse
No announcement yet.

.....ใช้ GF 9600GT แต่ psu 500w ที่ติดเคสมา psu จะไหวมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .....ใช้ GF 9600GT แต่ psu 500w ที่ติดเคสมา psu จะไหวมั๊ยครับ

ใช้ GF 9600GT แต่ psu 500w ที่ติดเคสมา psu จะไหวมั๊ยครับ
    รบกวนช่วยที่คับ Thank you

เคสอะไรอ่าคับ

Comment

น่าจะพอใช้ได้ครับ แต่ใช้ไปนานๆไม่ดีแน่ ควรเก็บตังเปลี่ยน ระบบไฟสำคัญสุดนะครับ เครื่องจะนิ่ง ไม่นิ่ง

เครื่องร่วมหมื่น psu 2000 ก็สมควรลงทุนครับ พังมาไม่คุ้ม

Comment

450wก้อไหวแล้วคับแต่ว่าใส่อะไรกี่อย่างด้วยหล่ะในเคส

Comment

Working...
        X