Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม bully ไปต่อไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม bully ไปต่อไม่ถูก

คือว่าเล่นเกม bully scholarship แล้วตอนนี้มันไม่มีภารกิจอะไรให้ทำเลยอ่ะครับมีแต่ ส่งหนังสือพิมพ์ กับ ตัดหญ้าในสวนสาธารณะ ต้องทำยังไงถึงจะมีภารกิจให้ทำต่อครับเพราะเล่นไปไม่ถึง 10 % เลย

บางภารกิจมันจะโผล่มาแค่บางช่วงเวลาครับ แบบ อาจจะโผล่แค่ช่วงตอนเย็นหลังเลิกเรียน ลองกด map ดูเอาครับ

10% น่าจะเป็นต้นเกม ก็ลองเรียนวิชาต่างๆให้ครบก่อนก็ได้ครับ คาบเช้าเริ่ม 9.00 คาบบ่ายเริ่ม 13.00 ตอนเย็นทำภารกิจ

Comment

เข้าเล่น bully scholarship ยังไม่เลยครับช่วยหน่อยครับใครก็ได้ มันบอกว่า Directx 9.0c compatible
      sound Card To Be Installed coutigured Properly ครับแล้วพอจะเล่นมันก็ค้าง

Comment

Working...
      X