Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องประกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องประกันหน่อยครับ

ไม่ทราบว่ายังนี้ยังถือว่ามีประกันอยู่หรือเปล่า สภาพบัตรยังสมบูรณ์ครับที่ไม่ชัดเพราะถ่ายจากมือถือ เป็น e6750 ประกัน 3 ปี ของ synnex เริ่ม 09/2007 แต่กระดาษที่แปะติดมันหายไปครึ่งหนึ่งนะครับ ตามรูปเลย..
    Attached Files
    Last edited by ken; 9 Feb 2009, 04:27:13.

คนอื่นมาช่วยตอบที -*-

Comment

หายไปครึ่งหนึ่ง มันไม่น่าจะยิงโคดได้ อะคับ อาจจะต้องทำใจมั้งคับ

Comment

สงสัยต้องให้เครื่องเดาที่เหลืออีกครึ่งครับ(หนูไหนกัดไปครึ่งหนึ่งน่า)

ประกันขาดลอยไปแล้วครับแบบนี้

Comment

ดูจากวอยกระดาษน่าจะเป็นของadviceใช่มั้ยครับ อันนี้คงยิงบาร์โค๊ดไม่ได้แล้วครับ
          แต่ที่บัตรยังมีบาร์โค๊ดของsynnex อยู่นี้ครับ ซะนั้นประกันsynnexยังอยู่ครับ

Comment

Originally posted by กิ๊-ก-ก๊-อ-ก View Post
            ดูจากวอยกระดาษน่าจะเป็นของadviceใช่มั้ยครับ อันนี้คงยิงบาร์โค๊ดไม่ได้แล้วครับ
            แต่ที่บัตรยังมีบาร์โค๊ดของsynnex อยู่นี้ครับ ซะนั้นประกันsynnexยังอยู่ครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

-ขอบคุณครับ
              Last edited by ken; 9 Feb 2009, 15:04:04.

Comment

Working...
              X