Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับ โดนบล๊อกเวป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับ โดนบล๊อกเวป

พอดีเล่นอยุ่ร้านอะครับ เจ้าของร้านรุ้จักกัน แต่มันบล๊อก hi5 อะคับ
    ผมลองเข้าไปแก้ใน tools+Internet Options ดุแล้วมันก็ไม่เห็นมีขึ้นบล๊อก

ช่วยหาวิธีแก้ให้ทีคับ โดนบล๊อกเฉพาะhi5

ขอบพระคุณอย่างสูงคับ

ร้านไหนบล็อก hi5 ละนี่

เจ้งกันพอดี

บอกร้านเลิกได้เเล้ว
    ผู้ใช้บริการ 45 % เข้าร้านเน็ตต้องการเข้า hi5 รู้ไว้

Comment

ตาม rep 2 ครับ
      ย้ายไปเล่นร้านอื่นเลย

ร้านที่บล็อคพอร์ตให้มันช้าๆยังไม่อยากเล่นเลยครับ
      หมายถึงคนอื่นนะ

แต่ผมชอบแฮะ มีคนข้างๆเล่น โหลดแต่ล่ะเพจโครตช้าเลย เดี๋ยวผมไปเล่นร้านนั้น อิ อิ

Comment

จิงๆแหละคับ ผมก็งงเหมือนกัน มาบล๊อก hi5 อย่างเดียว
        เพิ่งโค้ดเครื่องไหม่ได้ 3-4วัน ตั้งแต่โค้ดเสร็จมา แทบไม่มีลุกค้าเก่าเลยอะคับ

ผมก็ไม่รุ้จะไปร้านไหนอะคับ ร้านนี้ซี้ที่สุด แบบว่า ทำไรก็ได้ สบายๆอะคับ ข้าวปลาอาหารว่าง มีให้กินตลอด

ไม่มีวิธีแก้เลยหรอครับ แง้ๆๆๆๆๆๆ

Comment

น่าจะเป็นร้านเกมออนไลน์ เขาบล็อคเพราะว่า มีเล่นเกมแลคมั้งครับ
          คำแนะนำคือ ย้ายร้านครับ ถ้าซี้จริงๆ ก็บอกเขาสิครับ

Comment

นั่นสิครับ ถ้าซี้บอกเค้าเลิกบล๊อค ซะ

บอกว่าที่ทำไปก็เพื่อนทั้งตัวคุณเอง และทางร้านเอง

หุๆๆ บล๊อคเว็บยอดนิยมของวัยรุ่นซะงั้น

ไปอ่านข่าวมาป่าวหว่า

Comment

ก็ซี้ อยุ่อะคับ แต่บอกไปมันก็ไม่ฟัง บอกว่า ไวรัสเยอะ ทำให้เครื่องเสียเร็ว
              - -*

สงสัยคงไม่ได้จิงๆ ไงก็ขอบคุณมากคับสำหรับคำแนะนำ

Comment

ได้แล้วคับ โดยไม่ต้องใช้วิธีแก้บล๊อกเข้าผ่านเวป http://www.hidemybox.com เอาคับ

Comment

Working...
                X