Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้เคสcm690แล้วมันเกิด.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้เคสcm690แล้วมันเกิด.....

คือแบบว่านะครับผมใส่พัดลม2ตัวด้านบนไม่ใช่ของโนเนมนะครับเป็นของcmด้วยขนาด12นิ้วครับ แล้วเวลาเปิดเครื่องมันสั่นมากจนเคสผมมีเสียงดังฟังแล้วน่ารำคานครับจนผมได้ถอดแล้วใส่ใหม่ไขน็อตเน่นแล้วก้ยังสั่น จนตอนนี้ถอดเหลือแค่1ตัวครับแต่อยากใส่2ตัวมากกว่ามีวิทีไหนแก้ไหมครับ

หาเทปสองหน้ามาแปะตัดไม่ต้องใหญ่มากสี่ด้าน ไม่ก็แหวนที่เป็นยางมารองก็ได้ครับ

Comment

12นิ้ว!! O_o

อิอิ

Comment

ซื้อที่กันสะเทือนมาใส่ครับ

Comment

savewayเลยครับ จุกซิลิโคนใช้แทนน๊อตชุดนึงมี8อันใช้ได้กะพัดลม2ตัวพอดี59บาทเอง

Comment

ตอนนี้เอา3Mลองแล้วหายดังแล้วครับ

Comment

ผมก็เป็นครับ
              ดังหวี่ๆ หึ่งๆ ตลอดเวลา
              รำคาญหูเหมือนกัน

เด๋วเอา 3M มาแปะมั่งดีกว่า ...

Comment

Working...
              X