Announcement

Collapse
No announcement yet.

His 4850IceQ4 Turbo ร้อนถึง 82 องศา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• His 4850IceQ4 Turbo ร้อนถึง 82 องศา

ผมไม่ได้ปรับรอบพัดลม เลยไปที่ 82 เด้งออกเลย เออเรอร์ ปรับเป็น 100% พอได้แต่ลืมไม่ได้เลย หาซิ้งใหม่ให้ 4850IceQ ใช้ตัวไหนดีครับ ไม่เกิน 1800

เครื่องระบายอากาศไม่ดีแล้วมั้งครับยังงี้ ตัวนี้ผมว่าไม่ร้อนเ ลยผมเคยใช้อยู่ปรับพัดลม 65 ความร้อน 50-60

Comment

OC หรอครับ ของผมก็อยู่ที่ 50-60 เหมือนกัน??
      ถ้าอากาศเย็นๆ จะลงไปที่40กว่าๆ เลยก็มีคับ
      เสียดายซิ้งเดิมมันก็โออะคับ สวย เย็นพอได้

ถ้า oc ก็ดู t-rad เลยคับ ผมว่าน่าจะเย็นพอและมั๊งคับ

รอท่านต่อไปคับ

Comment

ถ้าได้ซิ้งของใหม่ ขอรับซิ้งเดิมต่อได้มั้ยครับ

Comment

หาซิลิโคนเย็นๆมาใส่แทนครับ

Comment

แกรนวอด เย้นกว่า อิอิ

Comment

Working...
            X