Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมมันดูหนังไม่ได้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมมันดูหนังไม่ได้อ่ะครับ

พอดีไปโหลดหนังมา โดย search จาก Bit Che มาแต่โหลดมาแล้วดูไม่ได้อ่ะครับ แต่ลองเปิดหนังเรื่องอื่นก้อดูได้อ่ะครับ งง มันขึ้นแบบด้านล่างอ่ะครับ
    Attached Files

Uninstall Progame แล้ว ลองโหลดเวอชั่นใหม่มาลงก่อนดีกว่าไหม

ถ้ายังเปิดไม่ได้ลองเช็คความสมบูรณ์ของไฟล์ที่โหลดมาด้วยนะ เผื่อมันจะ เสร็จแค่ 99.99%

ซึ่งมันจำให้ไฟล์หนังเปิดไม่ได้

Comment

Originally posted by Loghearth View Post
      Uninstall Progame แล้ว ลองโหลดเวอชั่นใหม่มาลงก่อนดีกว่าไหม

ถ้ายังเปิดไม่ได้ลองเช็คความสมบูรณ์ของไฟล์ที่โหลดมาด้วยนะ เผื่อมันจะ เสร็จแค่ 99.99%

ซึ่งมันจำให้ไฟล์หนังเปิดไม่ได้
      ไฟล์ที่โหลดมาครบ 100เปอร์ชัวร์ครับ มันเปงไฟล์ AVI เรื่องอื่นก้อดูได้นะครับ แต่เรื่องนี้ไมมันดูไม่ได้ งง

Comment

ลองไช้โปรแกรมอื่นดูครับ หรอไม่ไฟล์อาจเสีย

Comment

ผมว่าไฟล์เสียเเน่เลย
          ลองดู feedback ว่าเค้าให้ความคิดเห็นไฟล์ว่างไงบ้าง

Comment

Working...
          X