Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+ ลากใช้จริงกันที่เท่าไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เเรงๆๆ

Comment

ผมไม่ได้ลากอ่ะ
      เดิมๆมันมาแบบนี้อยู่แล้วดิ

Last edited by jor_3230; 9 Feb 2009, 22:41:32.

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
        ผมใช้โปรแกรม RivaTuner ลากครับง่ายดี Load โปรแกรมมาแล้วเข้าตามลูกสอนเลยครับ

เจอหน้านี้แล้วก็ลากตามใจชอบเลยครับ ค่อยๆลากแล้วเทสดูครับ

อันนี้ปรับรอบพัดลมครับ ปรับตามรูปแล้วอยากได้กี่%ก็ปรับเอาครับ

ขอบคุณท่านมากครับ
        ใจดีจริงๆ

Comment

Originally posted by Metal View Post
          ขอบคุณท่านมากครับ
          ใจดีจริงๆ

ไม่เป็นครับผมก็คนนึ่งที่ลาก CPU เป็นก่อนลากการ์ดจอ

Comment

กำ
            ทามมายของผมมันได้คะแนนน้อยจัง

Comment

Comment

Working...
              X