Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram512/400*2 ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัย แห้ง คงจะหมายถึง แฮ้ง มั้ง แบบว่าเมื่อคืนหนักไปหน่อย แฮ้งจนคอแห้ง
    ลองแก้ปัญหาดูอีกทีครับ เปลี่ยนบอร์ดต้องลงวินโดว์ใหม่ ใช้วินโดว์ตัวเก่ามัน เปอร์เซนต์แห้ง เยอะ แล้ว ซิปเซ็ต 865PE ใส่แรม กี่ชิบก็ดูอัลครับขอให้ซิบแรม
    ทั้ง2ตัวเท่ากัน

Comment

Originally posted by •• Ju|ieT •• View Post
      น่านนะสิ พี่เจไม่เคยเอาของไม่ดีมาขาย ใจดีก่าน้องๆจะตาย

สุดท้ายการ์ดจอยังลดให้ 2000 เลย -0-

ยังมีอีกมั้ยครับ อิอิ ลดเยอะดี

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
        แล้วไอแห้ง ๆ ของน้องนี่ันคืออะไร ไ่ม่เข้าใจ ?
        คงจะเป็น HANG ล่ะมั้ง ประมาณ เมาค้างไงครับ

Comment

Working...
        X