Announcement

Collapse
No announcement yet.

เออถามเรื่องการเข้าเกมหน่อยครับ ของcrysis warhead ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เออถามเรื่องการเข้าเกมหน่อยครับ ของcrysis warhead ครับ

คือผมพึ่งซื้อคอมใหม่มาซึ่งสเป็คก็ค่อนข้างเวอร์อ่ะครับ แล้วจากสเป็คมันก็เล่นเกมนี้แบบเต็มที่ได้ทั้งหมดอ่ะครับ ผมก็ลงเกมตามปกติอ่ะครับ ปรากฎว่าตอนโหลดเข้าเกมมันโหลดได้ถึง99 เปอร์เซ็นต์แล้วมันก็เงียบไปแล้วมันก็ตัดกลับเข้าหน้าdesktop อ่ะครับ เลยอยากรู้ว่าจะแก้ยังไงดีอ่ะครับ
    แล้วมีคนเขาแนะนำให้ลองอินสตอลใหม่แต่ผมremove โปรแกรมเกมนี้แบบให้หมดเครื่องไม่เป็นอ่ะครับ แผ่นมันเลยไม่ยอมให้ติดตั้งใหม่ถ้าไงรบกวนช่วยยแนะนำวิธีหน่อยครับ

ลองเปิดหลายๆ ครั้งครับ เครื่องผมก็เป็นโหลดได้ 99 เปอร์แล้วตัดไปที่เดสก์ทอปครับ แต่เป็นบางครั้งครับ

Comment

ไม่เคยเป็นเลยบอกไม่ถูก -*-

Comment

เออผมไปนั่งลบเกมแล้วอ่ะครับ แต่พอใส่แผนมันไม่ให้installใหม่ ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงหรือครับถึงจะอินสตอลใหม่ได้

Comment

ความจริง
          ควรจะใส่แผ่นก่อน
          รอ autoplay ขึ้นมาแล้วกด uninstall นะครับ

Comment

Working...
          X