Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม TT Smart case ไฟดับดวงนึง เครมได้ไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม TT Smart case ไฟดับดวงนึง เครมได้ไหม?

http://www.jedicool.com/product.php?id=873

ไฟดับดวงนึง ประกันเหลือ เครมได้ไหม ต้องเอาอะไรไปบ้างครับ เฉพาะพัดลมได้หรือปล่าว? หรือต้องเอาตัวปรับรอบ และอื่นๆไปด้วย? แล้วเครมเขาจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้หรือส่งซ่อม? หากนาน จะได้ไม่เครม ต้องมีพัดลมไว้ใช้

น่าจะเคลมได้นะ ลองไปดู

Comment

ไม่รู้เหมือนกันแต่ TK ผมเคลมได้ครับ

Comment

เครมแล้วได้ตัวใหม่เลย หรือต้องรอซ่อมครับ? แล้วต้องเอาอะไรไปบ้าง

Comment

แต่ก่อนที่บ้าพัดลมแสงสีก็ไปเครมบ่อย เอาไปแต่ตัวพัดลมก็ได้มาทั้งกล่อง อิอิ

เดี๋ยวนี้เบื่อพัดลมแสงสีแล้นนนน เจอ Full Load ทั้งระบบไปหลอดขาดเอิ้กๆๆๆๆ
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

ขอบคุณครับ หลอดขาด....... เอ่อ น่าคิดแฮะเครื่องเรา ก่อนหน้านี้ก็ปรกติ พอเริ่มอัด ชักจะไป

Comment

TK เครมไม่ได้คับ เขาบอกประกันตัวพัดลม ไม่ได้ประกันหลอดไฟคับ ผมเลยทำให้มันไม่หมุนแล้วก้อเครมได้ตัวใหม่จ้า

Comment

Originally posted by artm5 View Post
                TK เครมไม่ได้คับ เขาบอกประกันตัวพัดลม ไม่ได้ประกันหลอดไฟคับ ผมเลยทำให้มันไม่หมุนแล้วก้อเครมได้ตัวใหม่จ้า
                แหม เยี่ยมไปเลยครับ >_<" TK มาเห็นคนปลื้มใจ อุๆ

ผมmail ไปถาม jedi แล้วเขาเครมได้ครับ แต่ว่าของหมดตอนนี้ เหอๆ

Comment

Working...
                X