Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าง จัดเอารูปตั้งแต่เริ่มเล่นน้ำจนถึงปัจจุบันมาให้ชม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าง จัดเอารูปตั้งแต่เริ่มเล่นน้ำจนถึงปัจจุบันมาให้ชม

แรกๆเลย

จัดสายยางใหม่ เพิ่มบล๊อก กาดจอ

อีกนิด

ต่อไป รูปไม่ค่อยชัดเพาะถ่ายจากมือถือ

Last edited by kengza16; 22 Oct 2009, 10:43:46.

งามครับท่าน

Comment

แจ่มดีครับ

Comment

สวยครับผม

Comment

อ่ะแหล่มเรยยยยย

สวยครับ

ดัน ๆ ดึ๊ก ๆๆ

Comment

สวยเฉียบ ได้ใจมากๆ

Comment

ไฟตรงแรมมันคืออะไรอ่ะคับ..มันเปนของชุดน้ำรึเปล่า..

ถ้าไม่ใช่อยากซื้อมาติดมั่งคับ ????

Comment

Originally posted by Flinstone View Post
                ไฟตรงแรมมันคืออะไรอ่ะคับ..มันเปนของชุดน้ำรึเปล่า..

ถ้าไม่ใช่อยากซื้อมาติดมั่งคับ ????
                พัดลม เป่าแรม อ่ะครับ ocz xtc มีขายครับที่พันทิพ 750มั้งครับ มือ2ก็มี ประมาน500-550ครับ

ลองๆหาดู

Comment

ชุดน้ำนี่หมดไปกี่ตังหรอคับท่าน

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
                    ชุดน้ำนี่หมดไปกี่ตังหรอคับท่าน
                    ประมาน หมื่น นิดๆครับ

Comment

แจ่มครับ เด๋วเอามาโชว์มั่งดีกว่า อิอิ

Comment

กินไฟเยอะป่าวเล่นน้ำเนี้ย
                        เพราะพัดลมเป่าหม้อน้ำก็หลายตัวอยู่ แล้วยังปั๊มอีก
                        บานเลย
                        ไม่ทราบว่าคนที่เค้าเล่นน้ำกันเค้ามีคอมกี่เครื่องกันคับ

อีกอย่างคนที่เค้า overclock
                        เค้า overclock ใช้งานกันตลอดเลยป่าวคับ หรือแค่ overclock โชว์กันอย่างเดียว

Comment

สวยมากครับ อยากเล่นน้ำมั่งจัง

Comment

Originally posted by ball_ball View Post
                            กินไฟเยอะป่าวเล่นน้ำเนี้ย
                            เพราะพัดลมเป่าหม้อน้ำก็หลายตัวอยู่ แล้วยังปั๊มอีก
                            บานเลย
                            ไม่ทราบว่าคนที่เค้าเล่นน้ำกันเค้ามีคอมกี่เครื่องกันคับ

อีกอย่างคนที่เค้า overclock
                            เค้า overclock ใช้งานกันตลอดเลยป่าวคับ หรือแค่ overclock โชว์กันอย่างเดียว
                            กินไฟเยอะไหม ผมไม่รู้ ผมไม่ได้จ่าย
                            คอมมีกันกี่เครื่อง ผมมี เครื่อง เดียว คนอื่นไม่รู้
                            overclockใช้งานกันตลอดหรือไม่ ผมไม่รู้ผมไม่overclock เพาะทำไม่เปน 5555

เล่นเอา สวยๆงามๆ ครับผม ความสวยงามก็ทำให้เราหมดได้หลายตังค์แล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by kengza16 View Post
                              กินไฟเยอะไหม ผมไม่รู้ ผมไม่ได้จ่าย
                              คอมมีกันกี่เครื่อง ผมมี เครื่อง เดียว คนอื่นไม่รู้
                              overclockใช้งานกันตลอดหรือไม่ ผมไม่รู้ผมไม่overclock เพาะทำไม่เปน 5555

เล่นเอา สวยๆงามๆ ครับผม ความสวยงามก็ทำให้เราหมดได้หลายตังค์แล้ว อิอิ
                              ท่านไม่ clock แล้วเล่นน้ำเนี้ยสูงสุดกี่องศาเหรอคับ

Comment

Working...
                              X