Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5N32-E SLI เสียง ตี๊ดดดดดด ยาวไม่มีเว้นวรรค มันเน่าเรียบร้อยแล้วเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5N32-E SLI เสียง ตี๊ดดดดดด ยาวไม่มีเว้นวรรค มันเน่าเรียบร้อยแล้วเปล่าครับ

อยากรู้ไม่มี อะไหล่ สำรองเทส ว่า อะไรมันเสีย

ram

Comment

บอร์ดกัยซีพียูน่าจะยังใช้การได้ถ้ายังมีเสียงออกมาได้ เล็งไปที่การ์ดจอกับแรมนะเสียง ตี๊ดดดดดด ยาวไม่มีเว้นวรรคแบบนี้

Comment

คงไม่ใช่ แรมอะครับ บอด ผม เคย แรมเสีย มันร้อง ติ้ดยาว 1ที ติ้ดสั้น 2ที
        คงจะการดจอมั้งมันร้องเหมือนไม่ได้เสียบ 6พิน แต่ว่าเสียบครบแล้ว ยังร้องยาวเหมือนไม่ได้เสียบ vga เสียหรือ psu ก็ไม่รู้สิทีนี้ psu ซื้อมาใหม่เอง Tagan 600watt U37 vga ก็ xfx8800gtx ใช้ 450watt ตัวเก่า tsunami ex ยังเอาอยู่เลย

Comment

ram เเน่ๆ ถ้าให้เดา

Comment

ยังก็ขอบคุณสำหรับความเห็นทุกท่านครับ พรุ่งนี้คงรู้ คืนนี้แอบงัดที่ทำงานไปลองเทสดู

Comment

It s a RAM

Comment

ผมเคยเป็นครับ เป็นที่ไบออสครับ

Comment

สรุปครับ เป็นที่ ไบออสครับ ส่งเครมเรียบร้อย พยายามอยู่พักใหญ่ จนมันบูต แต่ โลโก mb แตกภาพเละ มันเลยรวน ส่งเสียงมั่ว

Comment

Originally posted by Tanoi2006 View Post
                    คงไม่ใช่ แรมอะครับ บอด ผม เคย แรมเสีย มันร้อง ติ้ดยาว 1ที ติ้ดสั้น 2ที
                    คงจะการดจอมั้งมันร้องเหมือนไม่ได้เสียบ 6พิน แต่ว่าเสียบครบแล้ว ยังร้องยาวเหมือนไม่ได้เสียบ vga เสียหรือ psu ก็ไม่รู้สิทีนี้ psu ซื้อมาใหม่เอง Tagan 600watt U37 vga ก็ xfx8800gtx ใช้ 450watt ตัวเก่า tsunami ex ยังเอาอยู่เลย
                    ติ้ดดดดดดดดด....ติ้ด...ติ้ด = มันการ์ดจอไม่ใช่หรอครับ

Comment

ผมก็คิดว่า vga ครับ แต่เอาไปลองแล้ว vga ปกติ ิbios มันรวน อ๋อ มั่วไปหมด logo ไบออสภาพแตก ค้าง

Comment

Working...
                      X