Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายไฟเลียงการดจอ มีแยกขายป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายไฟเลียงการดจอ มีแยกขายป่าวคับ

พอดีชื้อ axtrom GF9600GT มา แต่ในกล่องไม่มีสายไฟเลียงการจจอที่ต่อจาก psu ถามที่ร้าน ก็บอกว่าสงสัยรุ่นนี้ไม่มีแถมมาให้ด้วย แต่ผมขอชื้อ ดันบอกที่ร้านไม่มีขาย ผมไปหาชื้อที่ร้านคอมหลายร้าน(ผมอยู่ ตจว) ต่างก็บอกว่าไม่มีขาย กลุ้มใจจัง แล้วตุจะใช้ยังไงละเนีย ชื้อมาก็แพง

มีครับ เส้นละ 40-50 บาท เซียร์ชั้น 3

Comment

ตามนั้นๆ

Comment

6พินมีเยอะแยะครับ ที่เซียร์หรือพันทิพย์ แต่8พินหายากหน่อย

Comment

เพิ่งไปซื้อมาคับ 80บาท ที่พันทิตย์ บางร้านขาย 150 บาท

Comment

Working...
          X