Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD 4 iw_06.iwd error !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD 4 iw_06.iwd error !!

ผมเข้า COD 4 Multiplayer ตอนเข้าห้องอะครับ นับเลขเสร็จ มัน เด้งแล้วขึ้นว่า
    iw_06.iwd error อะครับ (ผมเข้าไปดูในโฟร์เดอร์เกมแล้วแล้วไฟร์นี้ก็ยังมีอยู่ในโฟเดอร์อยู่ แล้วทำไม error อะคับ) ช่วยทีครับ -*-

ผมก็เป็น
    เลยหาโหลดมาทับ

ก็ผ่าน06 ไป

พอโหลดเส็ด
    07 error
    หมดอารมเรย

Comment

หา !!!! ถ้าเราดาวโหลดอันที่ error มาทับแล้วอันใหม่ก็จะเป็นอีกเหรอครับ มันเป็นที่อะไรครับผมอยากรู้ !!! (จะได้เล่นอยู่ละดันมา error เซง)

Comment

uninstallแล้วลงเกมใหม่ ลงแพทใหม่ยอมเสียเวลาสักนิดน่าจะได้คับ^^

Comment

เดียวผมจะไปลองดูครับ ขอบคุณมากๆ

Comment

ลองแล้วได้ไหมล่ะครับ บอกกด้วย

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าลงแผ่น rip เป็นทุกคนแหละครับ
              ทางที่ดีหาแผ่นเต็มมาลงจะดีกว่า

สำหรับ error ที่เกิดขึ้นต้องไปดาวน์โหลดไฟล์แก้จากเว็บ filefront ตั้งแต่ 06 - 12 ให้ครบนะครับ

Comment

หาโหลดเอาคับ ผมก็โหลดแก้ไปตั้ง 6-7 อัน

Comment

Working...
                X