Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดติ่งกับ Q6600 สุดที่ Love และกับการปั่นคะแนนครั้งแรก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สุดติ่งกับ Q6600 สุดที่ Love และกับการปั่นคะแนนครั้งแรก

Q6600 ตัวนี้ก็อยู่กับมันมานานแล้ว แต่ไม่เคยทดสอบกับโปรแกรมต่างๆ

OC เอาแค่ความเสถียรที่ตัวเองใช้ คราวนี้เลยขอลองทดสอบปั่นคะแนน กับโปรแกรมต่างๆ ดูครับ

(ไม่รู้ต้องใช้โปรแกรมตัวไหนบ้าง เลยลองโหลดๆ โปรแกรมที่เห็นๆ เค้าโพสกัน)

ถูกผิดอย่างไรช่วยแนะนำด้วนะครับ

my System

- Q6600 G0
    - Maximus II Formura
    - Crucail PC2 6400(2x2)
    - Gigabyte 8600GT 256Mb Silen-Pipe II
    - ThermalTake ToughPower 750W
    - THERMALRIGHT IFX-14
    - Window XP x86

ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

แถมอีกนิด

อันนี้ Super PI 32m ไม่ผ่านครับ

Last edited by Beer No.27; 9 Feb 2009, 19:00:12.

Comment

สำรองอีก1

Comment

แรงครับ....แต่การ์ดจอไม่เข้ากับสเปคเลยอ่ะ

Comment

VGA เหม๋งๆ แต่ก็แหล่มครับ 66_66

Comment

สุโค่ยมากๆ

Comment

บอร์ดตัวนี้อย่างเทพครับท่าน ต่ออีกเลย

Comment

ได้บอร์ดีมีชัยไปกว่าครึ่ง
                Q6600 ผมเคยเล่น 4 กิ๊กนี้ต้องกดไฟไป 1.7 เลย

Comment

Q6600 นี่แรงดีจัง

Comment

อืมมมมมมมมมมมม

แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

แต่ว่าเปลี่ยนการ์ดจอเหอะ มันไม่เข้ากันอะ

ส่วน 8600GT ตัวนี้ พี่ขอ................................เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

แหล่มเลย

Comment

แรงครับว่าแต่ใน cpuz เห็น 3.9 แต่ทำไมใน 3D06 มัน เห็น 4.4 เลยหว่า -*-

Comment

แรงน่าเกลียดยังงี้ เอา q6600มาปาหัวผมเถอะ

Comment

แรงๆ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                              แรงครับ....แต่การ์ดจอไม่เข้ากับสเปคเลยอ่ะ

Originally posted by boyd_747 View Post
                              VGA เหม๋งๆ แต่ก็แหล่มครับ 66_66

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                              สุโค่ยมากๆ
                              ขอบคุณครับ

Originally posted by ps000000 View Post
                              บอร์ดตัวนี้อย่างเทพครับท่าน ต่ออีกเลย
                              ต่อได้อีก(x8) แต่เทสอะไรไม่ผ่านเลยครับ

Originally posted by timefreefun View Post
                              ได้บอร์ดีมีชัยไปกว่าครึ่ง
                              Q6600 ผมเคยเล่น 4 กิ๊กนี้ต้องกดไฟไป 1.7 เลย
                              EP45-UD3R ,P5Q Deluxe ไม่ต้องเพิ่มไฟมากมายก็พาไปถึงระดับ 4 เหมือนกับครับ

เห็นเหมือนไฟ cpu votage ไม่เยอะมาก แต่อัด pll กะ fsb ไปเยอะโขอยู่น้าาาาาาา

คงต้องบอกว่าใช้ P45 มีชัยไปกว่าครึ่ง

Originally posted by pimmachote View Post
                              Q6600 นี่แรงดีจัง
                              ขอบคุณครับ

Originally posted by zman View Post
                              อืมมมมมมมมมมมม

แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

แต่ว่าเปลี่ยนการ์ดจอเหอะ มันไม่เข้ากันอะ

ส่วน 8600GT ตัวนี้ พี่ขอ................................เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                              Silent Pipe ตัวนี้ก็ยัง O อยู่น้าาาาาครับ

Originally posted by one View Post
                              แหล่มเลย
                              Originally posted by Jokobo View Post
                              แรงครับว่าแต่ใน cpuz เห็น 3.9 แต่ทำไมใน 3D06 มัน เห็น 4.4 เลยหว่า -*-
                              มันคงจะยึดตัวคูณที่สูงสุดเป็นหลักมั้งครับ (คงจะเหมือนที่คลิกขวาที่ my com )

Originally posted by Chodose View Post
                              แรงน่าเกลียดยังงี้ เอา q6600มาปาหัวผมเถอะ

Originally posted by TWK. View Post
                              แรงๆ
                              ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X