Announcement

Collapse
No announcement yet.

7750BE ใช้กับบอร์ด Gigabyte GA-MA790FXT-UD5P ได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7750BE ใช้กับบอร์ด Gigabyte GA-MA790FXT-UD5P ได้มั้ย

ตามนั้นเลยครับ คือว่าผมแค่สงสัยอะ

เห่อๆ ถ้าบอร์ดมันเป็น AM2+ ก็ใส่ได้หมดล่ะครับ

Comment

ไม่ได้ครับ......เด๋วจะแรง....อิอิ.....ล้อเล่นครับ ได้ครับ

Comment

ถ้าเป็นบอร์ด AM3 เอาซีพียู AM2+ หรือ AM2 ไปใส่ไม่ได้ครับ
        ซึ่งบอร์ดตัวนี้เป็น AM3 ชัวร์ๆ
        เพราะฉะนั้น ผมว่า ใส่ไม่ได้ครับ !!!

Comment

GA-MA790FXT-UD5P

Comment

ไม่ได้
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
              ไม่ได้
              เฮ้ย พรุ่งนี้ไปพันธุ์ิิทิพย์กกี่โมงวะ

Comment

ได้

ซะที่ไหน

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                  ไม่ได้
                  ได้สิครับ ติดอะไม่ติด
                  Last edited by niCe_guY; 9 Feb 2009, 23:44:38.

Comment

Originally posted by hulk777 View Post
                    เฮ้ย พรุ่งนี้ไปพันธุ์ิิทิพย์กกี่โมงวะ
                    ไม่ไปแล้วไม่ว่าง เงินไม่มี วันนี้เจือกใช้เงินหมดแล้ว

Originally posted by niCe_guY View Post
                    ได้สิครับ ติดอะไม่ติด
                    ก็ว่าอยู่
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

ไม่ไปแล้วไม่ว่าง เงินไม่มี วันนี้เจือกใช้เงินหมดแล้ว

ก็ว่าอยู่
                      กำ

Comment

คิดว่าไม่น่าได้ เพราะ 7750 มันก้อ AM2+ (มั้ง) เเล้วมันรองรับเเค่ DDR2 เเต่บอร์ดที่ว่ามัน DDR3
                        เเต่cpu AM3 ใส่ได้ทั้ง บอร์ดAM2+ /AM3 เพราะ cpu ออกเเบบมาให้รองรับทั้ง DDR2/DDR3
                        (มั้งนะ ถ้าจำผิดขออภัย)

Comment

ผมว่าใส่ได้นะ

แต่ไม่รู้จะเปิดติดไหม

อิอิอิ กรรม

Comment

Working...
                          X