Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกวิธีต่อFirewire,USBหน้าเคสเข้ากับเมนบอร์ดทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกวิธีต่อFirewire,USBหน้าเคสเข้ากับเมนบอร์ดทีครับ

สอบถามผู้รู้/เซียนคอมทุกท่านถึงเรื่องวิธีการต่อสาย Firewire,USB,Mic จากเคสเข้ากับเมนบอร์ด ASUS M2NPV-VM หน่อยครับ พอดีผมซื้อเคสใหม่มา แล้วต่อได้แต่ปุ่มเปิดปิด/รีเซท อะครับ แต่พวกช่องFirewire,USB,Mic หน้าเคสที่ต้องต่อเข้ากับเมนบอร์ดผมพยายามต่อดูโดยอ่านจากคู่มือเมนบอร์ดแล้ว แต่ยังทำไม่ได้เลยครับ ใครพอจะช่วยอธิบายวิธีการให้คนโง่ๆ คนนี้เข้าใจทีครับ (หากได้ภาพประกอบด้วยจะไม่ลืมพระคุณเลยครับ ผมพยายามงมมานานหลายวันแล้วอะครับ )

อ๋อ ใน คู่มือบอร์ด ก็มีครับ บอกละเอียดกว่า มาให้บอกในบอร์ดไม่เข้าใจเท่าคู่มือหรอกครับ อ่านอังกิดเป็นนิดหน่อยก็ได้แล้ว

Comment

คู่มือบอด เลยครับ ทั้งภาพ ทั้งคำบรรยาย

Comment

Working...
      X